• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giới thiệu một số ROM khác của HTC TouchPro

levanquyen

Chỉnh sửa cuối:

PDAMobile

Theo em bác nên để thêm tên tác giả và địa chỉ topic của ROM bên XDA nữa,lỡ tác giả phát hiện thì phiền lắm :D

onlyloveP990i

Mấy bản Rom nay bác đã test chưa vậy bác? Bác cảm thấy bản rom nào ít hao pin thì giới thiệu em một bản đi bác!!!! àh,up Radio mới có liên quan gì đến vấn đề hao pin ko bác? thanks bác trước nè!!!

levanquyen

Các tác giả đã không ngại nấu ROM cho mình thì mình ngại gì 1-2 giờ để up nó. Tôi đều thử và thấy mỗi ROM đều có ưu nhược điểm của nó, tùy theo sở thích của từng người dùng. Còn Radio hiện nay tôi dùng phiên bản 1.14.25.35 thấy cũng được lắm, bắt sóng GPS mạnh, ít hao pin. Nhưng thích nhất vẫn là ROM của Bác PhamQuang.

levanquyen

Tuy hao pin nhưng bản nà chạy có vẻ ổn định, nên cứ chạy và siêng năng sạc pin trong khi chờ bản ROM khác vậy.

Chỉnh sửa cuối:

sukutisa

em thank bác trước , vào up cái cho bác mừng, nhưng bác ơi nếu cái rom thử bác kêu hao pin thì sài đc mấy ngày thì hết pin vậy

nicklanick

Member
bản này em úp rùi nà!đẹp và ít hao pin đến không ngờ!chỉ test có vậy thôi.ứng dụng nhiều nhưng chưa có thời gian voọc.đáng thử lắm mọi người ạh!

thế h bác có đang dùng bản này kô vậy em cũng muốn vọc luôn lắm nhưng mà tự nhiên có bản energy 14/10 rồi test ene trước vậy :)

onlyloveP990i

thấy bản này oki ne.tạm sài bản này trước cái đã ,đợi chán ròi mới up bản 14-10.vì thằng Gsensor của thằng này rất nhạy.mình thích lắm,nên chưa muốn thay!

onlyloveP990i

có 1 ROM tích hợp Manila 2.5 rồi nè bà con, cùng nhau test thử nào :D
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=493657

Ậy,em test thử rùi ,vừa up lại bản mà em đang thích bên trên đó!bản này hay ở chỗ album biết xoay ngay ngoài manila,footprints cho phép lật ảnh rất đẹp.nhưng chậm kinh hồn! mọi người up thử sẽ biết!vài góp ý chúc cả nhà vui vẻ!