• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gismeteo 2.00(1) - Phần mềm dự báo thời tiết Pro Full (Update 27/6/09)

Caohieu88

Gismeteo 2.00(1) - Phần mềm dự báo thời tiết Pro

Phần mềm dự baó thời tiết file SIS rất pro cho UIQ 3.0, hồi trước đã có nhưng chỉ là bản Trial, còn bi giờ là bản full.

Đăng ký với: 57889806-40296502

Chung_tuhinh

Anh em nào có UIQ cố giữ lấy mà sài đừng lên đời khác, đến khi tìm mua lại không đủ tiền đó.
Tớ chờ đến tháng 9 này "hồi máu" là tớ bụp tiếp một em P1i nữa trước khi họ UIQ tuyệt chủng :D
5M ... hix hix ...

kentv009

Tớ chờ đến tháng 9 này "hồi máu" là tớ bụp tiếp một em P1i nữa trước khi họ UIQ tuyệt chủng :D
5M ... hix hix ...

đệ cũng xin tí giống nòi từ con g900...kakà...khi nào có thêm idou đệ xin tí huyết nhưng vẫn giữ lại UIQ...:)) . tiện thể cho đệ hỏi chương trình này cần wifi k...thanks

NokuaN70

Well-Known Member
đệ cũng xin tí giống nòi từ con g900...kakà...khi nào có thêm idou đệ xin tí huyết nhưng vẫn giữ lại UIQ...:)) . tiện thể cho đệ hỏi chương trình này cần wifi k...thanks

Nó sử dụng kết nối đang hiện hữu để update dữ liệu. Không có wifi thì nó sử dụng GPRS.

Posted via Mobile Device

O9xx19xx29

Có ai dùng mà update ko được ko nhỉ ?
Mình dùng update nó cứ báo err trong khi gprs ngon lành ( đang dùng Weather 1.10.xx)

NokuaN70

Well-Known Member
Có ai dùng mà update ko được ko nhỉ ?
Mình dùng update nó cứ báo err trong khi gprs ngon lành ( đang dùng Weather 1.10.xx)

Mình update bằng GPRS bình thường, mỗi lần update hết khoảng 24-25KB

Posted via Mobile Device

lyatum

minh cũng không update được dù sài wifi vô web ngon lành. nó cứ báo error

eric86

cái soft này VietNam chỉ có vài thành phố thôi, ko đầy đủ như Weather, được cái giao diện đẹp và chi tiết hơn

chipshare

Hi, anh em cho hỏi là có soft nào cập nhật được thời tiết của Hải Phòng không nhỉ?
Mình đã thử cài cái này, dùng ổn.

Thanks!

eric86

HP thì dùng Weather đi, java thôi nhưng cũng nhanh lắm, ko chi tiết như cái này

chipshare

HP thì dùng Weather đi, java thôi nhưng cũng nhanh lắm, ko chi tiết như cái này

Mình sử dụng tính năng search của diễn đàn mà không ra nhỉ? Cậu có thể cho mình xin link không?

Nhân tiên, anh em cho hỏi là mình sử dụng tính năng search của diễn đàn, đã tích vào mục pdaviet.net mà kết quả hiển thị vẫn ra kết quả của các trang khác là sao nhỉ?

Thanks!

shadow141206

Nhân tiên, anh em cho hỏi là mình sử dụng tính năng search của diễn đàn, đã tích vào mục pdaviet.net mà kết quả hiển thị vẫn ra kết quả của các trang khác là sao nhỉ?

Thanks!

Bạn thông cảm, do diễn đàn mình vừa chuyển sang phiên bản mới cách đâu ít lâu, nên có thể một vài chức năng chưa được hoàn thiện. Admin đang khắc phục các tình trạng này !