• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp cài Skype cho N81 8Gb

Status
Không mở trả lời sau này.

gale_vn

Trước tiên mình xin lỗi các bạn đã mở ra chủ đề này
Mình đang xài nokia N81 8GB
Mình đã cài nhiều ct rồi nhưng sd ko được vd như: fring91,fring92, morange,... có ct cài được, có ct cài ko được,... ct cài được thì sd ko được,...
Muốn cài ct Skype để sd, mình rất rất cần, Xin các bạn giúp đỡ, và cám ơn các bạn rất nhiều!

ThAngNgO_

trước tiên có 1 vài soft yêu cầu sign thì bạn phải sign thì mới cài đc vào máy,và có 1 vài soft bạn phải chỉnh lùi ngày giờ lại thì cũng mới cài đc
N81 là máy mới nên 1 vài soft ko hỗ trợ cho máy,bạn vui lòng đợi Vers mới thì sẽ cài đc thui ,chúc vui :D

gale_vn

Kính gởi TottiHuynh và các bạn mình dùng skype để call nhưng nó đòi tiền! N81
Nhưng mình thấy bạn mình nó sd O2 thì gọi bình thường ko đòi đký đóng tiền!
Xin giúp đỡ! THANK!!!

ThAngNgO_

có crack kèm theo nếu soft đòi code còn đâu là free mà :eek:,bạn cần thì screach ngay trong diễn đàn có đó bạn,ko đc nữa thì pm mình send cho bạn

gale_vn

Mình không nói về việc code soft mà là về việc tốn tiền gọi trong Skype! (skype N81 có nói kết wifi 'ở Australia' gọi cho skype Computer có kết nối adsl 'ở ViệtNam' và ngược lại)

Xin các bạn giúp đỡ và hướng dẩn sử dụng. THÀNH THẬT ĐA TẠ.

Alexandria

Mình cũng đang thắc mắc vấn đề này. Hôm trước cài bản Skype cho N95 vào N81 vẫn được nhưng gọi thì phải có credit. Giống như PC to Phone bằng Skype vậy. Vậy đâu còn là VoIP free nữa nhỉ. Có bro nào đã test được free làm ơn giúp anh em

AndyCuong

Supper Moderators
bạn có thẻ vào web www.fring.com down về cài vào máy chat Skype , mình đang dùng Cho N82 của mình nè ! chúc thành công .

miu170687

Kính gởi TottiHuynh và các bạn mình dùng skype để call nhưng nó đòi tiền! N81
Nhưng mình thấy bạn mình nó sd O2 thì gọi bình thường ko đòi đký đóng tiền!
Xin giúp đỡ! THANK!!!

Ở đời chả có gì cho kô đâu bác .Nó chỉ cho dụng thử vài phút hoặc bác đăng ký lần đầu 1 cho ít tiền .Muốn kiếm thêm bác fải mời thêm người sử dụng dịch vụ .
Ah !Mình thấy cái AloVTC của thằng VTC cũng hay mà rẻ quá .Kô biết chừng nào mới có thể cài cho dt (gọi qua Wifi ,chứ VN làm gì có 3G)

Status
Không mở trả lời sau này.