• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp đỡ tạo Acc iTunes Free ở Store Vietnam

Status
Không mở trả lời sau này.

TatDat_Canon

@TruongHan: của ông nè, pass: PDAviet1234 về xài đổi pass đi nhé.

LVNGUYETNHI

Member
Tài khoản của mình đăng ký là trên 2G nay mình lên 4G muốn sử dụng lại tài khoản đó thì mình phải làm sao?Mong anh em trả lời dùm.Cảm ơn nhiều!

TatDat_Canon

Tài khoản của mình đăng ký là trên 2G nay mình lên 4G muốn sử dụng lại tài khoản đó thì mình phải làm sao?Mong anh em trả lời dùm.Cảm ơn nhiều!

2G hay 4G cũng điều dùng chung 1 tài khoản bạn ơi.

TatDat_Canon

bác tạo dùm cho em 1 acc nhé : mu7vn@yahoo.com ạ !

Thanks bác nhiều nhé !

Cho mình xin 1 acc:
email:tuandaconco@gmail.com
Thank bạn nhiều.

Mình xin 1 acc nhé : quocanh628@yahoo.com
Cảm ơn nhiều

Các bạn vào xem chủ đề này sẽ có hướng dẫn cụ thể tạo account itunes Vietnam

http://www.pdaviet.net/showthread.p...-thức-cơ-bản-về-Iphone-(người-mới-dùng-iPhone)

buihung192

Bức xúc với vụ itune này quá mình lập theo đúng hướng dẫn theo cả 2 cách country là USA và Việt Nam bằng pass như trên nhưng tới bước cuối cùng thì nó hiện cái dòng " Please contact iTune support to complete this transaction" iTune mình phiên bản 10.1.1.4
Bó tay luôn. Ai giúp với....

AnhPheCT

Bức xúc với vụ itune này quá mình lập theo đúng hướng dẫn theo cả 2 cách country là USA và Việt Nam bằng pass như trên nhưng tới bước cuối cùng thì nó hiện cái dòng " Please contact iTune support to complete this transaction" iTune mình phiên bản 10.1.1.4

Mình đang ký cho Bạn rồi nè! Vào mail: buihung192@gmail.com mà xác nhận nhé! Xong đăng nhập itunes bằng Mail: buihung192@gmail.com và Pass: PDAviet1234 Xong vào đấy thay đổi thông tin.

TatDat_Canon

đây là do địa chỉ IP bạn đang dùng đã tạo quá 3 account trong 1 ngày, bạn đợi trong vòng 24h sau sẽ tạo được thôi mà. Hoặc là bạn đổi IP của bạn đi, đơn giản là tắt mordem và mở lại thôi.

NBLam

Cho mình xin với
nguyenbalam@gmail.com
Mình đã đăng ký bằng email này rồi nhưng bị đứt ở đoạn nhập thẻ tín dụng vì mình ko có. Bác có thể đăng ký hộ bằng email này ko? Nếu ko đc thì cho mình đăng ký theo email khác 397896@gmail.com nhé. Đã bấm Thanks rất nhiệt tình :D

Status
Không mở trả lời sau này.