• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp mình cài đặt yahoomail và dung officesute

danhchan1999

Tình hình là khi mình cài đặt gmail thì rất ngon lành mà khi cài yahoo mail vietnam thì khi truy cập vào nó cứ hiện tên người dung, pass rồi bắt lưu, xong nó truy cập một hồi lại bặt lưu như vậy. Làm vài lần thì nó báo là trang chủ không cho truy cập và báo là xem lại tên người dùng và sai pass. Còn nữa, mình cài officcesute rồi mà không thể nào sửa bản word được. Không thế di chuyển con chuột để sửa chữ dược. Nhờ các bạn biết chỉ dùm với. Thank!

nokiabdvn79

hi chú

yahoo của chú là yahoo.com đúng không ? hiện tai 5800 ko hổ trợ yahoo.com, chỉ hổ trợ yahoo.com.vn....., nếu sự dụng n82,78,e71... thì dùng phần mềm nokia messaging về mà cài, có thể sử dụng cả yahoo.com , hot mail...nhưng 5800 thì chưa sử dụng được nokia messaging. thử sử dụng yahoo.com.vn đi, bạn sẽ thấy ok ngay mà.
Còn quick ofice thì chưa chỉnh sửa được đâu, nếu muốn chỉnh sửa thì mua bản quyền đi, dơnload qick ofice trong phần dơnload 5800, bạn sẽ thấy ngay mà.
Nếu thấy hay, thanks 1 cái cho vui lòng nhá. hehhehe:D=D>

danhchan1999

yahoo của chú là yahoo.com đúng không ? hiện tai 5800 ko hổ trợ yahoo.com, chỉ hổ trợ yahoo.com.vn....., nếu sự dụng n82,78,e71... thì dùng phần mềm nokia messaging về mà cài, có thể sử dụng cả yahoo.com , hot mail...nhưng 5800 thì chưa sử dụng được nokia messaging. thử sử dụng yahoo.com.vn đi, bạn sẽ thấy ok ngay mà.
Còn quick ofice thì chưa chỉnh sửa được đâu, nếu muốn chỉnh sửa thì mua bản quyền đi, dơnload qick ofice trong phần dơnload 5800, bạn sẽ thấy ngay mà.
Nếu thấy hay, thanks 1 cái cho vui lòng nhá. hehhehe:D=D>

Mình cài yahoo mail vietnam mà. Nó vẫn bị thế, trong khi gmail thì ầm ầm.
Có ai bị giống tôi không?