• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp tôi Bluetooth của iPhone 2G với

phuongtrang2002

tôi mới lấy được ip 2G nhưng không biết làm thế nào để kết nối bluetooth với máy đt khác , tôi đã bật bluetooth lên nhưng chỉ thấy nó tìm thiết bị mãi , mong mọi người giúp đỡ .

nhoccafesua

bạn fải cài fần mềm ibluetooth thì iphone mới kết nối được với điện thoại khác.

bapdetieunhi

xin cho hỏi phần mềm ibluetooth chức năng có kết nối để nghe nhạc với iphone không vậy ? thanks

AnhTu

Super V.I.P
tôi mới lấy được ip 2G nhưng không biết làm thế nào để kết nối bluetooth với máy đt khác , tôi đã bật bluetooth lên nhưng chỉ thấy nó tìm thiết bị mãi , mong mọi người giúp đỡ .
Câu trả lời nằm ở phía dưới này nhé bạn. Bluetooth của iPhone mặc định chỉ nhận được các thiết bị phát nhạc như tai nghe Bluetooth, còn muốn gửi/nhận file thì phải cài iBluetooth (PM của hãng thứ 3). PM này chỉ có tác dụng chuyển file tới/lui mà thôi.
bạn fải cài fần mềm ibluetooth thì iphone mới kết nối được với điện thoại khác.

xin cho hỏi phần mềm ibluetooth chức năng có kết nối để nghe nhạc với iphone không vậy ? thanks
Đã trả lời phía trên.

_chuchu_

Ibluetoolh lâu lâu nó bị điên khong nhận Bluetooth của dt nào hết.mình bị rồi không bít còn cách khác không ta

duy_nguyen714

cho mình hỏi sao mình vô mỏ iBluetooth ko duọc vậy bạn nào biệt bị loại gì chỉ dùm mình vói mình xài 3g

blackcatdn

cho mình hỏi sao mình vô mỏ iBluetooth ko duọc vậy bạn nào biệt bị loại gì chỉ dùm mình vói mình xài 3g

vô ko được ngĩa là vào rồi bị thoát ra hay là vô mà ko sử dụng được bạn. Bạn cài lại xem sao??

dungeasy

ibluetooth không dùng được trên 3gs , khi dùng ibluetooth thì không nên mở bluetooth trong máy lên