• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giúp xóa nhạc trên iPhone không cần đến iTunes

minhquan85

Iphone 2G : 2.2.1

Em bị hỏng máy tính nên cài lại windows và format ổ cứng

Nhạc trong Iphone nhiều quá nhưng giờ cài lại Itunes thì nó không nhận đc nhưng bài hát trong Iphone mình cài trc kia !

Giờ có cách nào xóa Music cũ đi ko ah? ngoài cách format máy Iphone ( vì em cài quá nhiều chương trình ko thể format đc - hicv hic )

Thanks các bác nhiều lắm !!!!

chanqua111

có chương trình nào giúp xoá từng bài trong iphone ko bác. Sync qua itune thì mất hết cóp lại mệt lắm.

longgiang81

Super V.I.P
WIN thì mình ko rõ có soft nào ko nhưng MAC thì bạn dùng PhoneView nhé, xoá đc all Media.

hlp

dùng disk air để vào phần music của nó, xóa cả thư mục đó đi là xong :D

luuphong1906

Mình đang dùng chương trình sharepod để chép nhạc cho iphone và cả ipod. để chép được thi itunes phải kết nối với iphone trước, khi chay sharepod thì tắt itunes nhé. Đợi chương trình search iphone của bạn xong chọn copy to ipod bạn có thể chép nhạc hoặc phim vào iphone sẽ tự sắp xếp. muốn xóa thì click phải lên bài muốn xóa rồi chọn delete from ipod la xong. Link down
http://www.mediafire.com/download.php?jnyovrgymt2

_chuchu_

Mình đang dùng chương trình sharepod để chép nhạc cho iphone và cả ipod. để chép được thi itunes phải kết nối với iphone trước, khi chay sharepod thì tắt itunes nhé. Đợi chương trình search iphone của bạn xong chọn copy to ipod bạn có thể chép nhạc hoặc phim vào iphone sẽ tự sắp xếp. muốn xóa thì click phải lên bài muốn xóa rồi chọn delete from ipod la xong. Link down
http://www.mediafire.com/download.php?jnyovrgymt2

Sài chương trình này không bít có tốt cho Iphone Hok za:-/

chanqua111

nhạc nhẽo bạc bẽo gì thì phải dùng itune thôi. Em thấy ngoài app, theme dùng cái khác an toàn còn những cái còn lại cứ itune cho nó lành :D

hung_le

Xóa nhạc trên IP không cần dùng iTunes

Iphone 2G : 2.2.1

Em bị hỏng máy tính nên cài lại windows và format ổ cứng

Nhạc trong Iphone nhiều quá nhưng giờ cài lại Itunes thì nó không nhận đc nhưng bài hát trong Iphone mình cài trc kia !

Giờ có cách nào xóa Music cũ đi ko ah? ngoài cách format máy Iphone ( vì em cài quá nhiều chương trình ko thể format đc - hicv hic )

Thanks các bác nhiều lắm !!!!

Bạn dùng Xilisoft iPod Rip đi, xóa được từng bản nhạc và chép từ PC vô IP từng bản nhạc. Bạn cũng có thể copy hình và phim như làm với nhạc. Chúc vui