• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GL] Asphalt 6: Adrenaline HD signed trên Sym^3

minhdale

Có bản 1.1.2 trên Nokia Store đó.Bản trên là 1.1.0 thì phải.Mình chơi bản cũ trên Belle thường bị crash mỗi khi có cái xe moto 3 bánh tham gia.15k thôi game hay mà rẻ mua ủng hộ developer để sau họ còn port thêm vài game hay cho Sym ;)).Mua bản quyền bạn còn có thêm nhiều quyền lợi
Bạn nào có ý nghĩ "nhà mình nghèo, không có tiền" thì đừng nên spam làm gì =)).Có tiền mua con điện thoại xịn mà keo xỉn không muốn bỏ ra 15k thì....;)).Mình chỉ dám nói thế này với mấy game 10k và 15k thôi ;)).Chứ cao hơn thì...chưa biết;))

bomk

Bạn nói đúng đó ;;)
Thực ra down game ở đây vẫn ko bằng mua banbr quyền, lại khó tìm nữa ~

thuthuytq

hix sao mình chơi trên nokia 603. chip 1GHZ mà lại lag được nhể. ai giải thích dùm hic

bomk

signed rùi.
Tiện thể đã up link mới nhưng là FS nha :( Sorry bây giờ link MF dễ hỏng mà
:D

bomk

Lưu ý khi down nha: Belle và S^3(&Anna) dùng 2 bản cài khác nhau

bomk

WT?
Link die?
đã từng die thôi, nhìn lại đi bạn...
Với lại các bạn lưu ý là link FS nha ( vì link MF dễ hỏng lắm). Link FS bây h dễ down lắm!

bomk

xin lỗi các bạn vì FS hiện giờ áp dụng luật ... ( theo bọn SOPA) nên ko dơn đc
mình sẽ update link MF sớm nhất