• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[GL] Asphalt 6: Adrenaline HD signed trên Sym^3

thainguu

phần cứng hơi bị lởm đôi chút nhưng ko khiến các nhà phát triển game nản lòng ^^ Khi nào Nokia nâng cấp Symbian lên độ phân giải 1280 x 720 và chip 1.2Ghz RAM 1G nhỉ??? Lúc đấy sẽ là thời của Symbian return! ^^

maiyeuem250

Ông chủ ơi.Liệu cấu hình của mấy con symbian3 có chơi được modern combat 2 không nhỉ.<để còn chờ đợi>.không biết konami có cho ra pes 2012 cho symbian3 không.Tôi chỉ thích chơi pes thôi chứ RF với fifa không thích lắm.Chờ đến tháng 10 mà không có pes 2012 là chia tay symbian3 thôi.Chờ đợi....

bomk

có khả năng đó nghe bạn!
Cứ đợi đi mà rồi GL mới ra chứ!
mà mình cũng sắp Up game mới của FishLab đây ~

bomk

Lần sau nhớ dùng UniKey nha bạn. Nói tiếng Việt vô đối! :)

AquaSta

Moderator
game này cần hack ko nhỉ chủ thớt ơi
[h=2]Asphalt 6: Adrenaline HD signed trên Sym^3[/h]Signed thì nghĩa là đã được chứng thực bằng chứng chỉ, thường là chứng chỉ gốc (root) để cài đặt được cho tất cả các máy

Khoaaa

[h=2]Asphalt 6: Adrenaline HD signed trên Sym^3[/h]Signed thì nghĩa là đã được chứng thực bằng chứng chỉ, thường là chứng chỉ gốc (root) để cài đặt được cho tất cả các máy

oh ko để ý chữ signed :D

bomk

Hết hạn thì quay tg lại vào khoảng tháng 6-7.
Yên tâm chơi ngon thì lấy 15k 1 lần ;;)
Chỉnh Tg trong Cài đặt nha....
Chúc ngon miệng!