• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Glass Themes

longgiang81

Super V.I.P
Download and enjoy ! MIRRO http://www.mediafire.com/?w1yxmwzwc9k

Last edited by a moderator:

longgiang81

Super V.I.P
Bạn nhấn và giữ vào 1 icon cho đến khi nó rung rung, sau đó Move sang trang kế bên thôi, sau khi di chuyển xong thì nhấn phím Home để kết thúc là xong

linda

Bạn nhấn và giữ vào 1 icon cho đến khi nó rung rung, sau đó Move sang trang kế bên thôi, sau khi di chuyển xong thì nhấn phím Home để kết thúc là xong
=D> Nghe xong hem dám hỏi tiếp nữa =)).Dù sao cũng cám ơn anh

longgiang81

Super V.I.P
Chả hiểu gì hết cả, ko biết thì post lên hỏi, post trả lời lên xong làm trò cười. Bó chiếu các Mem. bây giờ :-?? Có lẽ lần sau tốt nhất là im lặng

linda

Chả hiểu gì hết cả, ko biết thì post lên hỏi, post trả lời lên xong làm trò cười. Bó chiếu các Mem. bây giờ :-?? Có lẽ lần sau tốt nhất là im lặng
Không phải vậy đây,anh hiểu nhầm ý em rồi :)).Tại em thaymays skin khác có thể sắp xếp lại các icon theo ý mình.Ý em hỏi làm sao có thể bỏ trắng hàng cuối cùng cũng giống như mình có thể bỏ trống hàng trên cùng hoặc ở giữa tùy theo ý thích .Chứ làm theo kiểu như anh nói thi em hỏi làm gì :-j

NguyenHuuTrong

Không phải vậy đây,anh hiểu nhầm ý em rồi :)).Tại em thaymays skin khác có thể sắp xếp lại các icon theo ý mình.Ý em hỏi làm sao có thể bỏ trắng hàng cuối cùng cũng giống như mình có thể bỏ trống hàng trên cùng hoặc ở giữa tùy theo ý thích .Chứ làm theo kiểu như anh nói thi em hỏi làm gì :-j

Chứ bạn ko thấy bác ấy hướng dẫn ở trên có cả hình lun à !:-/ :|

the_hulk1982

Bạn ơi cho mình hỏi theme này xài cho 3G 2.2 được không? Với lại cách cài như thế nào bạn có thể hướng dẫn cho mình không, tại mình mới sử dụng IP nên còn noob lắm. Thanks ;;)