• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Glass Themes

vetblack

Banned
longgiang81: bạn có thể edit cái Clock không còn kim nữa không để mình dùng liveclock ý mà
thanks
theme đẹp lắm

boy_kang_ta

Bác longgiang cho em xin lại mấy cái wallpaper ở trên ( cái vista nhưng có khung để 3 dòng icon ý ). chả hiểu lúc đầu có nhưng bây giờ vào ko thấy đâu , toàn trắng trơn >.<

thunders

minh thich cai background cuoi cung ma thoi, lam sao de su dung cai background do cho cai theme nay day vay bac

ThAngNgO_

minh thich cai background cuoi cung ma thoi, lam sao de su dung cai background do cho cai theme nay day vay bac

bạn tự pha chế đc mà. down về thích phần nào thì cop vào cái themes bạn đang sài là ok :D

coolzone

Rất đẹp nhưng cho vào máy thì hjx hjx, mỗi cái màn hình home đẹp còn lại các trang khác đều toàn icons "zin" xấu cả cái theme. Anh hướng dẫn em cách làm icons này đc ko? mấu wa rồi :D
thankss anh nhiều

lottakaka

Theme này phải giải nén rồi thay dần các icon cũ trong iPhone hả các bạn? Nếu muốn đổi icon thì làm thế nào vậy? Mình cảm ơn.

Zenki

Super V.I.P
Theme này phải giải nén rồi thay dần các icon cũ trong iPhone hả các bạn? Nếu muốn đổi icon thì làm thế nào vậy? Mình cảm ơn.
Không cần phải thay gì hết, bạn dowload về rồi dùng WinSCP Copy vào 1 thư mục Themes mới trong iPhone sau đó vào Winterboard chọn rồi dùng thôi.

lottakaka

Không cần phải thay gì hết, bạn dowload về rồi dùng WinSCP Copy vào 1 thư mục Themes mới trong iPhone sau đó vào Winterboard chọn rồi dùng thôi.
Ừ mình hiểu rồi, nhưng mà vẫn cần sửa lại tên như Wallpaper4->Wallpaper và các icon sửa fù hợp tên với icon cũ trong máy nó mới hiển thị hết được, đúng không?