• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gói giao diện tiếng Việt cho PPC của Tân Á Long

Tmap

Super V.I.P
Các bạn cho mình hỏi phần mềm nào có thể việt hóa Tiếng việt cho PPC T-Mobile, đời Wizard, WM5. thanks

Hy vọng cái này sẽ giúp được bạn, nhưng xin nói trước là gói giao diện tiếng Việt của Tân Á Long chỉ hiển thị bề mặt thôi, muốn hiển thị tiếng Việt tốt thì hãy dùng MF VietLip.
Mã:
http://www.4shared.com/file/19315959/8f981b7a/Tanalong_WizaVUI.html

NhatNguyen

cho mình hỏi Neo up 2006 rồi, có xài TV được không ?

Hiện WM5 đã có phần mềm việt hóa (Bộ PM này hay MF Vietlip 1,2 của 4r mình), còn WM6 (MF Vietlip 1.3) thì đang còn trong giai đoạn phát triễn và thử nghiệm . Neo hay những dòng máy khác cũng vậy, WM6 chưa có bản Việt hóa bạn àh, đành chờ vậy :p

levanthac

các bác ơi chỉ dùm em với làm thế nao để dowload được bản Vlip 1.2 vậy va download ở đâu thế

8375600

Không cần đủ điều kiện bạn chỉ cần có đủ.... 100PDV là bạn có thể "mua" của Man Quang rồi :)):)):)). Thân!!!

Hic, có mục chuyển khỏan phía dưới PDV kìa, Bro cho mình xin 43 PDV với vừa đủ xiền luôn... hihi. chứ biết nói gì để có PDV bi giờ, ma mới biết gì mà góp với diễn đàn. hic
click thanks bro cái luôn nì... hìhì

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Hic, có mục chuyển khỏan phía dưới PDV kìa, Bro cho mình xin 43 PDV với vừa đủ xiền luôn... hihi. chứ biết nói gì để có PDV bi giờ, ma mới biết gì mà góp với diễn đàn. hic
click thanks bro cái luôn nì... hìhì

Bạn nói vậy mình thấy hơi bất ổn tuy bạn là mem mới nhưng mục đích của chúng ta lên PV là tìm hiểu và sử dụng bạn có thể không biết về mặt này nhưng lại biết về cái khác không có ai là biết hết cả, bạn cũng có thể giúp đỡ mọi người trong một lĩnh vực nào đấy mà bạn biết và học hỏi thêm cho chính mình bạn ạ >:)>:)>:). Cố gắng nhé bạn. Thân!!!

LeHai85

em cũng muốn có 1 bản nhưng mà chán quá chờ bác phạm quang ko biết bao h mở tpic để đăng ký đây.

TCKhanh

cho mình hỏi Exec đã up lên WM6 có xài được TV không ? xài bản nào vậy

NhatNguyen

Bạn đọc kĩ hướng dẫn Vietlip trước khi đưa ra câu hỏi chứ :p, phần mềm chỉ hỗ trợ cho WM5 thôi bạn nhé, còn WM6 thì phải chờ bản Vietlip 1.3 :)

HungUTD

Các Bác ơi cho em hỏi bác nào có phần mềm dao diện tiếng việt cho Flame thì cho em với nhé

Huycl2507

Bạn đọc kĩ hướng dẫn Vietlip trước khi đưa ra câu hỏi chứ :p, phần mềm chỉ hỗ trợ cho WM5 thôi bạn nhé, còn WM6 thì phải chờ bản Vietlip 1.3 :)

Trước mình dùng dòng này , sử dụng Rom WM06 (các bản của Tom buil ) thì vẫn có thể sử dụng bản VietLip 1.2 Ok đó:D

Không biết giờ sao nữa:-??