• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Map v3.0.1.6 - Đã cập nhật tên đường cho VN (trag 5)

Lovesjckd

káj lên mạng thấy vhậm thật phong to no ra mà đợj nừa ngày cung chưa ăn thua j?có káck nào jhắc phục k nhỉ?????

Lovesjckd

mình dùng gprs.có pm nào hay k bạn mà mình xàj 5800 cảm thấy câu hình nó yếu yếu thế nào ấy nhỉ????

Kenji1992

mình dùng gprs.có pm nào hay k bạn mà mình xàj 5800 cảm thấy câu hình nó yếu yếu thế nào ấy nhỉ????

phần mền hay thì nhiều lắm , hiện tại thì mình dùng vietmap . nếu bạn có kinh phí thi nên mua 1 đĩa vietmap về sài cho chắc , người việt dùng phần mền việt :D

Lovesjckd

dĩa việt map mà phảj co key đăng ký nữa .việt map có chế độ xem như vệ tjnh k?

LeMyChinh

lác đề rùi mấy huynh đây là top nói zie` google máp chớ hok phải việt map của mấy huynh.:-/
theo mình thấy thì nên dùng google map là ổn và hay nhất ko lăng nhằng thích hợp cho mọi trường hợp và mọi đối tượng.:p
PS ý kiến riêng nha :D

Lovesjckd

nhưng mà hình chụp từ vệ tinh là hình cũ đc tích hợp sẵn đúng k.chứ mình thấy nó k đc trực tiếp.

LeMyChinh

nhưng mà hình chụp từ vệ tinh là hình cũ đc tích hợp sẵn đúng k.chứ mình thấy nó k đc trực tiếp.

mình cũng ko bít được thế nào nữa nhưng hình như vậy thì phải.ko phải tích hợp sẵn nhưng là hình cũ.
mình test thử mấy hum tại hải phòng trời mưa to.nhưng hình chụp trên vệ tinh thì trời lại quang mấy :p mấy lần rùi (chiều nay cũng vừa test lại)
nên => hình cũ:p
các bạn test thử coi sao ..........

Lovesjckd

ngày nào cung test.=>chắc chắn là hình cũ.kái bản đồ có sẵn trong máy nó chính xác hơn nhưng lạj k phong to đc nhiều thế mớj chán..

Hoden

Super V.I.P
ngày nào cung test.=>chắc chắn là hình cũ.kái bản đồ có sẵn trong máy nó chính xác hơn nhưng lạj k phong to đc nhiều thế mớj chán..

cai1 này hình năm 2006 .chỉ có 1 số nước mới có update hình mới còn vn thì vẫn 2006.giống như bản google map trên pc vậy.cái này kết nối với pc là hình ảnh khết hợp với pc luôn.cho biết vị trí chính xác và vị trí bạn bè. nhưng phải đăng kí acc google

Lovesjckd

kái acc đăng kí thế nào ấy nhỉ mình làm mãj mà ko đc.tại k có pc mà.có pm nào tương tự nhưthế này nữa k bạn.mà nó phảj phóng xuống nhiều nhjều một tý chứ mấy kái này nó ở trên cao wá.thấy đc mỗj káj máj nhà,chán.

Hoden

Super V.I.P
kái acc đăng kí thế nào ấy nhỉ mình làm mãj mà ko đc.tại k có pc mà.có pm nào tương tự nhưthế này nữa k bạn.mà nó phảj phóng xuống nhiều nhjều một tý chứ mấy kái này nó ở trên cao wá.thấy đc mỗj káj máj nhà,chán.

vào trang chủ google đăng kí .rồi vô gm latute gi đó. đăng tài khoảng vùa đăng kí xong nếu có bạn thì add bạn vào sẽ biết vị trí người đó ở đâu

Lovesjckd

mjnh hjểu rùi.hjhj,thak,cho mình hỏj ngoàj lề tý đc k?mấy bạn hoạt động nhiều thế này thì chắc ó biết đến nhiều chuyên ja về wáp đt lắm hả.????

trantuan1207

vào trang chủ google đăng kí .rồi vô gm latute gi đó. đăng tài khoảng vùa đăng kí xong nếu có bạn thì add bạn vào sẽ biết vị trí người đó ở đâu

sử dụng tài khoản gmail là ổn ;)
mí lị người mình add cũng phải có thiết bị GPS và cũng phải đăng nhập vào google thì mình mới bít đc chứ bác Hôi :D

lordmap

Hi! Bro Jack ơi em down cai google map rồi, nhưng không làm sao cho nó hiện tên đường giồng như bro post hình lên vậy. Bro chỉ em 1 cái :( . Thanks bro trước nhé

lemanhhapt

Hi! Bro Jack ơi em down cai google map rồi, nhưng không làm sao cho nó hiện tên đường giồng như bro post hình lên vậy. Bro chỉ em 1 cái :( . Thanks bro trước nhé

bạn kết nối WIFI hoặc (GPRS nếu là đại gia) tải dữ liệu về sẽ được như trên

Kenji1992

dùng vietmap cho sướng , dùng cái này rắt rồi lắm