• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google Maps v2.2.0.11

Status
Không mở trả lời sau này.

kaizuki

Google Maps v2.2.0.11 - with public transport timetables in 60 cities worldwide 31.7.​

The biggest mobile mapping app in the world (sorry, Nokia Maps, we love you too) just got a new S60 release, to version 2.2, with public transport timetables in 60 cities worldwide, faster search results, star ratings for businesses and other user-generated content.

What are you waiting for? Read on for some illustrated example of new functionality. Get maps, local business listings, driving directions, and satellite imagery — all on your phone.

Google Maps is free from Google, but it's a data-intensive app. We recommend an unlimited data plan.

To access Maps after download, look for the compass icon in your Applications folder.

DOWNLOAD

trick : tekpal

Dịch :
pm điện thoại Map lớn nhất thế giới ( chúng tôi cũng rất thích Nokia Maps )nó là 1 cái mới cho S60, về version 2.2,với phương tiện vận chuyển công cộng trong 60 thành phố khắp thế giới , nhanh chóng tìm kiếm kết quả , sự lựa chọn hàng đầu cho các doang nghiệp hay những người sử dụng khác .

Mọi người chờ đợi những gì ? Xin đọc 1 đôi chút ví dụ về ứng dụng trên . Bản đồ , địa điểm buôn bán, chỉ dẫn đuồng , và hình ảnh vệ tinh — tất cả đều ở trong điện thoai của bạn.

Google Maps là 1 sẩn phẩm miễn phí của Google, nhưng nó có 1 dữ liệu mạnh .Chúng tôi giới thiệu 1 data -plan dữ liêu vô hạn .

Để sử dụng Maps sau khi download , bạn hãy tìm ở phần icon compass trong phần ứng dụng máy .

để cho mọi người khỏi phải thắc mắc thêm nên ngồi dịch tí Đôi chỗ đọc ko dc thang thoái cho lém mong mọi người thogn cảm . Lý do thì là vì em ko được rành dịch ra nghĩa tiếng Việt lém hiii , đọc chỉ hiu chứ nói ra thì chiu . Hy vọng mọi người đọc cũng thogn cảm cho .

Kaizuki

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Google Maps v2.2.0.11 - with public transport timetables in 60 cities worldwide 31.7.​

.........

DOWNLOAD

trick : tekpal

Sao bạn không dịch ra tiếng việt cho mọi người dễ hiểu và sử dụng cứ thế này thì chỉ biết nhìn thôi.=))=))=))

Last edited by a moderator:

kaizuki

pm điện thoại Map lớn nhất thế giới ( chúng tôi cũng rất thích Nokia Maps )nó là 1 cái mới cho S60, về version 2.2,với phương tiện vận chuyển công cộng trong 60 thành phố khắp thế giới , nhanh chóng tìm kiếm kết quả , sự lựa chọn hàng đầu cho các doang nghiệp hay những người sử dụng khác .

Mọi người chờ đợi những gì ? Xin đọc 1 đôi chút ví dụ về ứng dụng trên . Bản đồ , địa điểm buôn bán, chỉ dẫn đuồng , và hình ảnh vệ tinh — tất cả đều ở trong điện thoai của bạn.

Google Maps là 1 sẩn phẩm miễn phí của Google, nhưng nó có 1 dữ liệu mạnh .Chúng tôi giới thiệu 1 data -plan dữ liêu vô hạn .

Để sử dụng Maps sau khi download , bạn hãy tìm ở phần icon compass trong phần ứng dụng máy .

để cho mọi người khỏi phải thắc mắc thêm nên ngồi dịch tí Đôi chỗ đọc ko dc thang thoái cho lém mong mọi người thogn cảm . Lý do thì là vì em ko được rành dịch ra nghĩa tiếng Việt lém hiii , đọc chỉ hiu chứ nói ra thì chiu . Hy vọng mọi người đọc cũng thogn cảm cho .

newhire

Ủa, cái này lên maps.google.com là có thể down về và cài vào máy được liền mà, đâu cần phải down về máy tính rồi mới cài!!! :D

kaizuki

cái này dành cho những ai ko tiện down bằng máy thì lên trên này down mà bạn . Nếu như bạn có rồi thì có thể nói đôi chút thêm về pm này cho mọi người bit

vnpt1706

............

Kaizuki

muốn sử dụng được máy của bạn phải kết nối GPRS

Last edited by a moderator:

trinhha

Đúng!
1.Máy phải có GPS để xác định mình ở tọa độ nào.
2.Máy phải có kết nối dữ liệu (Wifi,Gprs...) để load bản đồ thể hiện vị tri của mình vì dữ liệu bản đồ của Googlemap là trực tuyến!
Hết!

foxnh41b

Thế mọi người biết làm thế nào hướng mình đang đứng (theo đầu máy điện thoại không). tức là như la bàn ý!
Mình đang dùng e71

bitis06

Tình hình là đã có bản 3.0.0.12 cho E71.Tôi vào trang m.getjar.com và down thẳng về máy.Mọi người thử xem nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là đã có bản 3.0.0.12 cho E71.Tôi vào trang m.getjar.com và down thẳng về máy.Mọi người thử xem nhé.

Nhưng hình như bản trên m.getjar.com là bản chạy tên nền java chứ không phải file SIS trên SYM.:-?

tiny1990

ai muốn download trêm mobile thì gõ chỉ chỉ sau: wap.google.com/gmm

Anh Thắng Block topic này lại luôn đi. vì đã có topic về google maps V3 rồi

Status
Không mở trả lời sau này.