• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GOOGLE VIỆT có bộ nhớ cache với mọi phiên bản UCWEB!!!

RACKQUAN

Bộ nhớ cache chính là 1 công cụ của google cho chúng ta xem 1 số nội dung đã bị xóa hoặc đã bị chặn...Từ 6.2 của uc tôi đã xài cách này,nay uc7 xin chia sẻ với anh em chưa biết.Áp dụng cho cả S60v3

1.Truy cập vào link:

2.Save trang đó lại vào đâu đó ví dụ SYSTEM/DATA/LOCALPAGE.Đặt tên file là googleViet

3.Vào ucweb,menu>5.file>2.File...>SYSTEM/DATA/LOCALPAGE>GOOGLEVIET.UHMT
Sẽ thấy trang bạn vừa lưu.

4.Add trang đã lưu này vào bookmarks.Add xong thích thì trong bookmark cho nó 1 số trong Quick visit là hay nhất

6.Các bạn vào trang lưu sẵn này nhập các từ khóa rồi tìm kiếm như bình thường cho các phiên sau

(Tôi không up GOOGLEVIET.UHMT của tôi vì mỗi máy chọn 1 size fonts khác nhau nên các bạn truy cập vào để trang được hiển thị chuẩn nhất)

Làm lâu rồi,nay xem bóng đá CK C1 viết cho đỡ buồn ngủ!Chắc không cần ảnh nữa đâu nhờ,biết chụp cái gì đây?

Tduy

Ko cần rắc rối như vậy, dùng UC 7.2.2.51 ser VN mình post, vào phần tìm mà dùng, google viet ngon lành, xem cache thì click vào! Yahoo viet , google viet...