• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GoogleCentauri_vi

chungtom123

cái này cũng lâu lắm rồi:|:| nó tương tự như googletranslate thôi giúp dịch online hỗ trợ việt hóa:|>:)>:). hôm nay ngồi lục lại đống pm thì thấy lại mà cũng chưa thấy ai post trên diễn đàn nên cũng post lun.\-/:D hehe;;)

download here:
http://www.4shared.com/file/05eyVVp3/GoogleCentauri_vi.html

DreamLand

Phần mềm hay nhưng nếu có phần giới thiệu và hướng dẫn nữa thì sẽ hay hơn =D>

chungtom123

Phần mềm hay nhưng nếu có phần giới thiệu và hướng dẫn nữa thì sẽ hay hơn =D>

giới thiệu thì mình nói ở trên rồi mà. Còn hướg dẫn thì đây là 1 pm khá đơn giản và dễ dùg, nhìn hìh cũg đã pít oy nên đâu cần nữa ha :d

hovang86

pm này có dung để dịch cho 1 văn bản hoàn chỉnh được không?liệu có sát nghĩa với ngữ cảnh của văn bản không?nếu được thì hay quá.

piore

Ék. Mình cài vô xog xà ứng dụng là out luôn. Bạn xem lại cho mình đk khôg. Mình đang xài python os 8.1. Thank bạn nhiều

chungtom123

Ék. Mình cài vô xog xà ứng dụng là out luôn. Bạn xem lại cho mình đk khôg. Mình đang xài python os 8.1. Thank bạn nhiều

bạn thử remove bộ python đó rồi cài lại xem nào. Nếu k đc thì cài bộ python khác xem sao. Ví dụ như python full cua anh jimmy88 xem nào. Mình cài vào vẫn chạy bt mà.

pm này có dung để dịch cho 1 văn bản hoàn chỉnh được không?liệu có sát nghĩa với ngữ cảnh của văn bản không?nếu được thì hay quá.

cái này thì cũng tùy thôi bởi vì đều dịch google mà ra mà

Cái này hay đấy, mình mơí biết nó. Thank

:D hềhề. Cái này ra cùng thời vs cái google translate đó. Chắc U ko để y đó thôi

Last edited by a moderator:

nhocjack

Mình đã test rồi ! Chỉ dịch đc đoạn văn bản < 366 kí tự . Văn bản dịch không sát nghiã lắm không dịch đc từ tiếng Việt đến tiếng Anh . Bù lại điểm tốt là dịch đc khá nhiều ngôn ngữ quốc tế

Chỉnh sửa cuối:

xtruong89

Có ai up lên diễn đàn hộ mình với..Hình như dạo này 4share cũng ko cho ucweb down..Mình dùng bản 7.2

chungtom123

Có ai up lên diễn đàn hộ mình với..Hình như dạo này 4share cũng ko cho ucweb down..Mình dùng bản 7.2

4shared giờ download gjong trên mediafire đó. Bạn tìm hg dẫn download của Mod thangnd... đó rồi ap dụng vào. Vì mìh on = mobi nên k đưa link dc. Ban tìm ở topic viet hóa đó. Oke