• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Goolel v5.1.3 J2ME - Instant Messenger & Push Mail (Gmail, Yahoo, Hotmail) S60V3

nouvu2372

GoolelTM là một mạng xã hội cầm tay của người sử dụng kết nối internet để giúp bạn kết nối với bạn bè của bạn (goolelers) và những người thân yêu thông qua goolel socialnetwork, MSN Messenger, Yahoo Messenger, GTalk, AIM, ICQ tích hợp từ một danh sách liên lạc. Giữ liên lạc giữa bạn và bạn bè bất kể họ đang ở trên di động hoặc trên máy PC, và với thời gian thực "hiện diện" hiển thị, bạn có thể xem ai đang sẵn sàng để cùng trò chuyện cùng bạn.

PushEmail. Goolel hỗ trợ, không chỉ bất kỳ máy chủ POP3/IMAP từ doanh nghiệp, hệ thống thư của bạn, thậm chí nó hỗ trợ miễn phí Hotmail (Windows Live Mail) và Yahoo! Mailaccounts!.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này mình cập nhật lâu rùi nhưng mà khó xài quá nên không lập topic>:)

nouvu2372

Cái này mình cập nhật lâu rùi nhưng mà khó xài quá nên không lập topic>:)

Em thấy cũng dễ và tiện dụng mà anh,nhưng nhớ là có tài khoảng Gmail trước khi sài nhé,đăng kí trên đt hơi khó,nhưng khi có mọi chuyện dẽ dàng hơn rất nhiều

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em thấy cũng dễ và tiện dụng mà anh,nhưng nhớ là có tài khoảng Gmail trước khi sài nhé,đăng kí trên đt hơi khó,nhưng khi có mọi chuyện dẽ dàng hơn rất nhiều

Anh mới xin được cái k3y profimail xịn nên mới không khoái soft này. Cái profimail công nhận xài sướng thiệt.:D

momvip9

Cài cái này xong đăng ký một tài khoản trên điện thoại dũng không khó lăm, vấn đề là khi login xong thì nó páo là chỉ dùng cho những tài khoản tử Ấn Độ thôi, thế là sao, hix, em dùng mail bằng opera mini cũng được. Operamini có cái quay số nhanh, vào inbox của hòm thư gmail rồi gán trang inbox đó vào một số nào đó, khi xem mail chỉ cần bấm # + số đó là đọc được mail luôn. Nhưng mà em khoái một pm chuyên biệt để check mail mà không có cái nào dùng được, profimail thì không đọc được mail tiếng việt và bắt đăng ký, cái pm này thì chỉ dùng cho người Ấn Độ, Cái phần mềm Gmail cho mobile thì vào m.google.com/mail chẳng biết dowm pm về ở đâu. hjx

Trước dùng ucweb 6.7 thì có một cái mục Gmail ở ngay trang chủ, vào một lần đăng nhập, lần sau cứ vào là cũng đọc được thư ngay, nhưng bây giờ cài bản 7.0 thì lại toàn chữ tàu hình ô vuông ở trang chủ nên chả hiểu gì. hjx

Trungls

Cái phần mềm Gmail cho mobile thì vào m.google.com/mail chẳng biết dowm pm về ở đâu. hjx

Bạn làm mình vào vội m.google.com/mail. Kiểm tra lại vẫn thấy cài được mà.
Bạn dùng Opera Mini vào trang đó.
Có ngay chỗ Install Now (cài đặt ngay), nó chuyển đến trang tiếp thì bấm vào this link.

Và bấm vào Open ở chỗ file .jad đó là nó down và cài cho mình thôi.

Posted via Mobile Device

momvip9

Her Her! Mình vào cả bằng Opera và UCWeb đâu có được đâu, cuối cùng phải cài cái google search kiếm trên gẹtjar.com xong là cài gmail từ cái google search này thì lại được. hj