• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GPSP v0.65 - Giả lập Gameboy Advance cho s60v5

banhmj

mình đã test rất nhiều game gba chơi dc trên giả lập này, cụ thể là 162 game = 1gb mấy

nhokpun53

mấy bác ơi, máy em vào controls r, mà nó chỉ hiện ra có show/hide touch D-pad với Run Key Config thì làm ntn:((, k có mấy cái ABXY j hết:((

ittimeforgame

mấy bác ơi, máy em vào controls r, mà nó chỉ hiện ra có show/hide touch D-pad với Run Key Config thì làm ntn:((, k có mấy cái ABXY j hết:((
Làm j có cái ABXY j bạn..... Chỉ có bàn phím di chuyển thôi. CÒn cái đó mình dùng phím cứng mà... Mấy bác cho e hỏi CFW k dùng được cùng lúc phím cứng vs cảm ứng a2k. E xài OFW thì cùng lúc được còn qua CFW thì k được :(

quadaidot

bạn nào biết copy file save trên máy tính vào dt chỉ mình với!mình làm hoài mà khong đượcT_T

Nguoi_Tuyet

bạn nào có game yu gi oh không ?

chia bùn vs bạn là hầu hết game yugioh đều ko chơi đc trên giả lập này >"< :((

Àh có ai chỉ tui cách remove QT hk, lỡ cài lộn phiên bản, h hk mở GPSP lên đc lun, remove cái qt cũ thì hk đc, cài đè cũng hk đc nốt =((

pokemonabsol

dòng game megaman battle network chơi trên giả lập này bị thiếu nút làm sao chơi đây các bác :(