• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GraphViewer 1.10 - Phần mềm học toán vẽ đồ thị PRO (Update 7/4/09)

Caohieu88

GraphViewer 1.10 - Phần mềm học toán vẽ đồ thị

Phần mềm toán học hỗ trợ tính toán theo hàm và vẽ đồ thị cực PRO. Tuy là PM java nhưng lại hỗ trợ cảm ứng, có thể dùng bút rất tiện lợi! Đặc biệt thích hợp cho các bạn ôn thi ĐH :))

XiaoGui

Trước đây mà có phần mềm này thì tốt biết mấy,đi thi cứ phải gọi là thôi rồi,hihi.

eternal_vnn

chà,phần mềm quá pro,tiếc là ko rõ "máy tính" SE P990i có đc mang vào phòng thi ko ta?
thanks anh Hiếu nhé!

XiaoGui

chà,phần mềm quá pro,tiếc là ko rõ "máy tính" SE P990i có đc mang vào phòng thi ko ta?
thanks anh Hiếu nhé!

Ai dà,máy tính này mang đi kiểm tra với thi nhẹ nhàng thôi chứ mang đi thi đại học là được về nhà cắp sách thêm năm nữa ngay.hehe

kazeron2003

thanks anh Hiếu nhé!

=)) có một chuyện thế này, vui lắm, đi thi Kinh tế vĩ mô, mình ko đem máy tính theo, vô phòng thi, hiên hiên ngang ngang, oai phong lẫm liệt xách cái P1i để cái kịch lên bàn, gương mặt vô tội như là .. cái P1i của ta đây là máy tính chứ ko phải điện thoại >:) Giám thị phòng thi cũng ko nói gì ! Trót lọt thi xong an toàn từ đầu tới cuối !

Quan trọng là mình phải mang 1 gương mặt thơ ngây vô tội và hoàn toàn .. tự tin giữa đám đông thì mới ko bị nghi ngờ ! =)) Nghĩ lại tới giờ còn buồn cười !

XiaoGui

=)) có một chuyện thế này, vui lắm, đi thi Kinh tế vĩ mô, mình ko đem máy tính theo, vô phòng thi, hiên hiên ngang ngang, oai phong lẫm liệt xách cái P1i để cái kịch lên bàn, gương mặt vô tội như là .. cái P1i của ta đây là máy tính chứ ko phải điện thoại >:) Giám thị phòng thi cũng ko nói gì ! Trót lọt thi xong an toàn từ đầu tới cuối !

Quan trọng là mình phải mang 1 gương mặt thơ ngây vô tội và hoàn toàn .. tự tin giữa đám đông thì mới ko bị nghi ngờ ! =)) Nghĩ lại tới giờ còn buồn cười !

Hay ah nha,chứng tỏ giám thị này ít update công nghệ quá.hehe. máy tính gì mà đẹp thế. :))

poly

Vài bữa làm 1 phát thử nào :p