• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Green hope s60v3v5-Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Green hope s60v3v5-Duylinh27884

Bộ icon này rất đẹp(theo cảm nhận cá nhân của mình:D) và cũng rất nặng nhưng vẫn đảm bảo độ mượt,có lẽ giờ những icon đẹp chỉ có thể tìm được ở các theme của ét-ba :)) .theme nặng 4Mb cài đặt 20Mb,bản thứ 2 mình add thêm 1số icon full các app máy mình (8Mb cài đặt 23Mb).Up bản đầu thôi nặng quá mấy bác la um sùm nữa!=))

Xem thêm trước khi quyết định cài vì theme ko nhẹ:))

LINK DOWNLOAD

Pass: pdaviet.net

Bản thêm icon(8Mb)
LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Radium

Moderator
Cá nhân e thì thích câu này "Bộ icon này rất đẹp và cũng rất nặng".
Cái j cũng có cái giá của nó. Theme đẹp thì phải hốt về xài thôi.

duylinh27884

Moderator
Cá nhân e thì thích câu này "Bộ icon này rất đẹp và cũng rất nặng".
Cái j cũng có cái giá của nó. Theme đẹp thì phải hốt về xài thôi.

Mỗi một icon dao động từ 20kb tới 50kb,mà là svgb rồi đó:( nhưg đc cái là theme vẫn mượt chứ ko đến nỗi ì ạch quá hóp như bộ anna dragon lần trước:D

Bác Duylinh giờ sướng nhé! bá đạo bên theme.:)) :))

ác..ác...bác nói thế nghe như mình là mấy tên đầu gấu ấy=))

Ps: Cho thuê chữ ký,giá rẻ phải chăng,bảo đảm chất lượng,đặc biệt ưu đãi cho thành viên “nhóm spam dạo”=))=))=)) hơhơ...

Chỉnh sửa cuối:

LeKhangAn

Mỗi một icon dao động từ 20kb tới 50kb,mà là svgb rồi đó:( nhưg đc cái là theme vẫn mượt chứ ko đến nỗi ì ạch quá hóp như bộ anna dragon lần trước:D

Nếu là Icon App bác loại bỏ bớt cái viền đen ở ngoài icon , cho nó sang màu xám hay màu trắng ji đó giảm được khá nhiều kb đó bác :D không cần thiết giống 100% như Icon Folder hã bác
ném gạch nhẹ tay nhá bác đang xây nhà ta hốt hết đóa

Dragon459

Manager

ác..ác...bác nói thế nghe như mình là mấy tên đầu gấu ấy=))

Ps: Cho thuê chữ ký,giá rẻ phải chăng,bảo đảm chất lượng,đặc biệt ưu đãi cho thành viên “nhóm spam dạo”=))=))=)) hơhơ...

Icon này của ai làm mà dung lượng cũng "bá đạo" thấy gứm vậy bác ? :-?.

PS: đang cần cái chữ kí vô chỗ đăng kí kết hôn đó bác =))
Cái đó bác có mạo được không. :ar!

hdgv

Rất đẹp chỉ tiếc là thiếu nhiều icon quá, kể cả những soft nhiều người dùng: ucbrowser, ttpod ...

duylinh27884

Moderator
Nếu là Icon App bác loại bỏ bớt cái viền đen ở ngoài icon , cho nó sang màu xám hay màu trắng ji đó giảm được khá nhiều kb đó bác :D không cần thiết giống 100% như Icon Folder hã bác
ném gạch nhẹ tay nhá bác đang xây nhà ta hốt hết đóa
Các theme icon giờ(thườg là theme đẹp) mình thấy hay ở 3 dạng,tròn,vuông và anna chiếm phần lớn các theme,khác nhau giữa các bộ icon chủ yếu ở cách đổ màu và các họa tiết của icon mà mỗi tác giả tạo ra,nếu bỏ đi các viền bên ngoài thì nó cũg ko khác biệt lắm các icon tròn lúc trước:D
Icon này của ai làm mà dung lượng cũng "bá đạo" thấy gứm vậy bác ? :-?.

PS: đang cần cái chữ kí vô chỗ đăng kí kết hôn đó bác =))
Cái đó bác có mạo được không. :ar!

Của ThemeBowl bác,cũng premium đấy nhá :D

Ps: chuyện nhỏ,bao hết =))
Rất đẹp chỉ tiếc là thiếu nhiều icon quá, kể cả những soft nhiều người dùng: ucbrowser, ttpod ...
Các app thông dụng đã add ở bản 8Mb:D

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Của ThemeBowl bác,cũng premium đấy nhá :D
Premium thì e cũng chả khoái. :))
Vị này có vẻ mới hay sao mà nghe tên lạ.
Icon này nhìn đơn giản không vậy mà dung lượng icon bị đẩy lên quá nặng. X_X
Chẹp!!!!

duylinh27884

Moderator
Premium thì e cũng chả khoái. :))
Vị này có vẻ mới hay sao mà nghe tên lạ.
Icon này nhìn đơn giản không vậy mà dung lượng icon bị đẩy lên quá nặng. X_X
Chẹp!!!!

Mới toanh,mìh cũng mới gặp theme của lão này lần đầu :-?

ace_hp7

Active Member
đệp là vớt luôn , k fai xoắn bác Linh,trc e còn có cái thêm 48M cơ ,hô hô :D
P/s bác Linh : mượn chữ ký của bác k chính chủ 4rum phạt chết :p

duylinh27884

Moderator
a Linh úp luôn bản full đi a :p
Full trên máy a thoai máy khác chưa chắc full đâu mà cài lại nặg nên chỉ up bản 4mb thoai e:D
đệp là vớt luôn , k fai xoắn bác Linh,trc e còn có cái thêm 48M cơ ,hô hô :D
P/s bác Linh : mượn chữ ký của bác k chính chủ 4rum phạt chết :p
Cái theme lần đó của bác mình chỉ dám dòm chứ ko đủ sức cài :p

congtutrensan_9x

anh úp bản full lên đi . dùng sisware bung ra chép vào thẻ nhớ -> apply tèn tén ten . ngồi cài chắc đợi lòi lòi @@~

duylinh27884

Moderator
Vậy để mai online pc mìh up lên,file nặng quá đag online bằg đt nãy giờ up nữa chừg bị đứt kết nối hoài à:(