• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GSMART i128 & i120 - ROM WM6.1 WWE

phuc05

Các anh ơi con i120 của em cung bi luon roi...Mắt cũng mở trừng trừng ko chớp tí nào...giờ làm sao? E thich con máy này..gửi mãi mấy mua được...hình như đi cả thẻ luôn. Bác nào có cao kienf gì cứu vớt em nó...với..thanks! các bác nhieuf. E cũng định làm theo Bác Quang nhưng khó quá

phuc05

Hoan hô..........em vừa làm theo bác Quang được rồi...chỉ cần tìm đúng ROM cũ roi thực hienj là cứu được đấy các bác ạ...đừng bỏ đi vội uổng lắm!

thuanngoc217

Phù,thấy các bác kêu hỏng làm em nản quá. Cũng may hum qua em up rom cho i120 của em. Đến phần verrify thì báo fail rùi đứng im luôn. Em sợ quá,toát mồ hôi khi nghĩ em i120 của mình đã thành cục chặn giấy. Em đánh liều,tháo pin ra. Lắp lại rùi khởi động lại máy xem sao. Úi giời,con mắt mở ra rùi chớp 1 phát. Hiện lên dòng chữ windowmobile6.5 pro. Hjhj. Lúc đó mới biết mình đã thoát nạn. Bây h em vẫn đang dùng bản rom đó. Rất ổn định các bác ạ. Hjhj.