• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GSmart TOUCH NEW TODAY PLUGIN

thientu1981

e đã làm như bác chỉ mà hình nền vẫn không thay đổi:-/ bác xem lại giúp e với:D

bác vào setting\Personal\Today bạn nhớ bỏ mục Smat Tuoch.rồi thoát ra vào lại smat tuoch sẽ thấy khác liền ( hoặc vào mydocument xoá file smat tuoch.tsk đi )

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
bác vào setting\Today\ smart tuoch bạn nhớ bỏ mục chọn này nha.rồi thoát ra vào ại smat tuoch sẽ thấy khác liền ( hoặc vào mydocument xoá file smat tuoch.tsk đi )
Hoặc bạn vào Start Menu\setting\Today\Personal và chọn đổi bất kỳ một theme khác theme Smart Touch là OK liền:D

batuocbongdem

cho mình hỏi cách đổi đồng hồ của GS,mình thích giao diện Atom V nhưng thích cái đồng hồ trong suốt mặt định của GS

ducdl2

Nhấn Thank nhưng không thấy link nhấn cả F5 cũng vậy?Chỉ thấy báo: Your submission could not be processed because a security token was missing or mismatched.

If this occurred unexpectedly, please inform the administrator and describe the action you performed before you received this error.

ancola66

Super V.I.P
GSMART TOUCH v1.3

Phiên bản mới của phần mềm quản lý Today sửa lỗi và cải thiện tốc độ. Hỗ trợ 2K5, 2K6 màn hình QVGA

Phiên bản này thêm button Device Lock và quan trọng là tất cả các Button đều hoạt động , vuốt trượt mượt và vào ứng dụng rất nhanh

ancola66

Super V.I.P
Sửa lỗi Không có tên mạng và icon Battery không hoạt động

Bạn nào cài mà không thấy hiển thị tên mạng và Icon Battery không hoạt động (Hình 1) thì tải File đính kèm về, giải nén, cài đặt, SR lại máy là OK (Hình 2)

del_BA

Sửa lỗi Không có tên mạng và icon Battery không hoạt động

Bạn nào cài mà không thấy hiển thị tên mạng và Icon Battery không hoạt động (Hình 1) thì tải File đính kèm về, giải nén, cài đặt, SR lại máy là OK (Hình 2)

cho e hỏi, 3 biểu tượng nhỏ phía trên chỉ có 2 cái là sử dụng được,còn biểu tượng cuộc gọi ko dùng được:-/

ancola66

Super V.I.P
cho e hỏi, 3 biểu tượng nhỏ phía trên chỉ có 2 cái là sử dụng được,còn biểu tượng cuộc gọi ko dùng được:-/
Biểu tượng nhỏ hình cái Phone đó là khi có cuộc gọi nhỡ nó sẽ báo ở đó và bạn chí vào để xem cuộc gọi nhỡ

huy

các bác cho em hỏi ? cái này có dùng được ở VGA không vậy ? thanks nhiều ha ....

haiphonglove

Hjx, em cài bộ 1.3 , bình thường dùng thì rất ngon nhưng kô hiểu sao mỗi lân bật máy lên thi nó lại bị đơ trong khoảng 10s , gỡ nó ra thì máy lại hoạt động bình thường .Không biết có bác nào bị như e kô vậy. con của e ram 128

hector

cái này đẹp quá nhỉ lần trước mình cài những gỡ bỏ bây giờ mới thấy nó pro! nhẹ mà lại đẹp nữa! mình chỉnh lại các đường dãn rồi reset thì ân vào các nút kô có fan ứng j hết??làm sao để đổi được nhỉ?vídu sms thành vito sms chat nhi?

Chỉnh sửa cuối:

zaibui

Sao mình cài bản V1.3 rồi mà không thấy nút Lock nhỉ? Các ứng dụng khác đều tốt. Down cái device lock ở đâu vậy các bạn nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Lamson

Well-Known Member
Mọi người cho mình hỏi có cách nào mà cái đồng hồ nay nó luôn mặc định trên today không?
Cảm ơn nhiều

baby1982

New Today Plug-in "Gsmart V1"

GSmart TOUCH

Một giao diện mới , Một phong cách quản lý mới trên màn hình Today : Đơn giản nhưng cực kì hiệu quả .Trang nhã nhưng rât PRO

Rạng ngời mà không chói lóa, híhí, giống quảng cáo quá :D
Cài con KS20 sao thấy nặng thì vô lý nhỉ. Hok lẽ đụng phải hàng rồi sao? :(

yeugapnganlanhon

Em đã thấy có 1người hỏi là có xài đc trên win 2k3 ko ạ , nhưng ko thấy ai trả lời........??? 8-| :-? nên em hỏi lại : mong các bác vui lòng trả lời dùm e là có xài đc trên 2k3 ko ạ ? vì e cũg đang xài win 2k3

haivibngt

Hay quá, đang muốn thay đổi một tẹo vì cái màn hình nhìn lâu lâu cũng buồn.
Cảm ơn các bác!