• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GTA cho mobile !!! không thể tin được....

xiah_pro

fake là cái chắc...GTA San Andreas chơi PC yếu còn kô được nói gì điện thoại...kiểu này là quay trên máy tính xong cho vào giả vờ chỉnh chỉnh...tớ chắc chắn cái này là fake 100%

trieu94

Cái này chắc là video đó, nhìn cách bấm thấy không đúng chút nào...

thanhnam711

Có GTA cho s60v3 nhưng đó chỉ là game javar 1D chất lượng rất xấu. Còn bản GTA San andreas trên n93 bạn post thì chắc chắn là fake rồi. Đó chỉ là một đoạn video được quay lại bằng chương trình quay phim màn hình trên một PC nào đó. Nhìn cách bấm nút giả dối hết cỡ.

Chỉnh sửa cuối:

tienlp

thằng trong clip thấy nó chơi game bằng 2 ngón thôi àh ? OMG =))

dung1291985

Close topic thui Mod, cái này chỉ là Video, bật lên rồi dùng ngón 2 ngón tay giả vờ chơi, nhiều đoạn nhìn giả tạo biết liền, lần sau mở chủ đề bạn cần phải tìm hiểu rõ trước nhé, đừng mở topic hàng fake rồi bình luận tùm lum thế này :|

kevin_fire

thì tôi bất chợt thấy cái này thì lập topic để anh em hỏi đáp thôi mà. Dú sao cũng chỉ muốn làm phong phú thêm box này...!!!

dung1291985

thì tôi bất chợt thấy cái này thì lập topic để anh em hỏi đáp thôi mà. Dú sao cũng chỉ muốn làm phong phú thêm box này...!!!
Ý tưởng tốt nhưng nếu hỏi đáp thì post bên mục kinh nghiệm hỏi đáp chứ bạn? mà trước khi post bài cũng nên xem nó có phải thật hay ko? có chơi đc hay ko chứ :)

thanhnam711

Ý tưởng tốt nhưng nếu hỏi đáp thì post bên mục kinh nghiệm hỏi đáp chứ bạn? mà trước khi post bài cũng nên xem nó có phải thật hay ko? có chơi đc hay ko chứ :)

Bạn ấy không biết mới hỏi chứ biết rồi hỏi làm gì hả bạn b-), nhưng chỉ mỗi vậy mà lập một topic mod mắng đấy :D

tuanjun

ban oi ban GTA4 ma ban boss do la hang deu ma` . Dung chan lam ma lai [240x320] kiem dum minh cai GTA 320x240 nha thank :D