• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gtranslate v1.1-Tra cứu từ điển nhanh

NGUYENTRANDUNG

Chương trình hỗ trợ tra từ điển qua Google như một bộ từ điển sống cho những người đam mê học hỏi, và còn rất nhiều mục đích riêng của mọi người.
Biên dịch đến 37 ngôn ngữ!!!

vokhanhyen

Phiên bản PM này không tra đc tự động như Vdict.NÓi chung là cũng để tham khảo nhưng xem ra erro suốt !!!=>nản ! =>remove luôn ! =>dung UCweb vào Vdict vẫn như vậy mà vẫn pro !=>thanh kiu vi na miu !!!!:-?

langtu13493

Phiên bản PM này không tra đc tự động như Vdict.NÓi chung là cũng để tham khảo nhưng xem ra erro suốt !!!=>nản ! =>remove luôn ! =>dung UCweb vào Vdict vẫn như vậy mà vẫn pro !=>thanh kiu vi na miu !!!!:-?

aø sao aïn noùi roõ hôn cho mình vôùi caùi ñoù aø tra online aû? aøm nhö theá naøo z?

ngocthanhdhgtvt

aø sao aïn noùi roõ hôn cho mình vôùi caùi ñoù aø tra online aû? aøm nhö theá naøo z?
Viết bàj thế này aj mà đọc cho ra hả bạn, đừng nój là bạn ko bjết vjết tjếng vjệt nha, mau mau sửa lạj bàj đj kẻo Adv mod delete kìa

Posted via Mobile Device

anhtamhcm

Viết bàj thế này aj mà đọc cho ra hả bạn, đừng nój là bạn ko bjết vjết tjếng vjệt nha, mau mau sửa lạj bàj đj kẻo Adv mod delete kìa

Posted via Mobile Device

Đáng buồn cho giới trẻ ngày nay!!!. anhtam cũng dùng Mobile để nhắn tin nhưng chưa bao giờ lại có thể "Loạn chính tả" đến như vậy!! Cô, thầy nào dạy các em viết như thếX-( chữ i mà lại viết thành j. Nhanh đâu không thấy >> Người khác cười cho>:)

thanhtu8888

Đáng buồn cho giới trẻ ngày nay!!!. anhtam cũng dùng Mobile để nhắn tin nhưng chưa bao giờ lại có thể "Loạn chính tả" đến như vậy!! Cô, thầy nào dạy các em viết như thếX-( chữ i mà lại viết thành j. Nhanh đâu không thấy >> Người khác cười cho>:)

hèn gì vừa rồi kết quả môn văn yếu thấy thương thì ra là tại chat nhiều quá còn tư duy đâu mà làm văn :)) (sorry mod hơi lạc đề)