• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Guitar Hero 3 Mobile V1.1.0

anhduc1188

Hic! mình cũng đang trong tình trạng đói bài hát đây! cái này hình như mình phải mở wifi để nó tự update thì phải! ^^
chưa có pro nào tìm hiểu thì phải!

Mr_PDA

ok! mình chơi đc rồi! cám ơn bạn nhiều lắm, mình rất thích guitar ^^

chơi hay thật đấy! cứ như mình đang óanh ấy!
nhưng update nhạc làm sao nhỉ! chứ trong bản cài chỉ có vài bài! pro nào biểu mình với! ^^

uh, công nhận, 2 bài black magic woman và woman cứ như là mình đang solo vậy. phê thế hem bít :D
Cũng đag quan tấm lắm anhduc1188 ơi. hjx hjx. có 1 đống bài hát mà chịu hem bít cách cóp vào game hjx hjx :(( :((
need help ^^

huyminh

cho mình hỏi chút, sao cài vào rồi, c*k rồi, nhưng cứ vào kick vào đc 2s là nó lại tự động thoát ra là sao nhỉ? có ai biết ko chỉ mình với. Mình dùng T-Mobile MDA Pro WM5, màn hình VGA! Hay là do game kô hỗ trợ VGA nhỉ? Có ai cũng bị như mình kô

anhduc1188

Ây dà! lâu kô vào xem tình hình GH thế nào! chưa có pro nào chỉ thêm à!
Mr_PDA ơi! giờ t còn kô cả chơi đc, hic! bật lên nó toàn mở kết nối dial thôi! ^^
mún tìm hiểu lắm nhưng chịu thui, kô giúp gì đc!

Mr_PDA

mình đã thử bằng cách kết nối sync với pc để update bài hát nhưng cũng ko đc. khi vào game và update thì nó lại thông báo là ko có bài nào mới để update ( mặc dù vẫn connect đc đến trang web của game ?_? )
hjx hjx
đành ngậm ngùi chờ đến khi nào có cách tự mình update bài hát cho nó vây, hjx, mình thì rõ là thik ROCk, máu me trò này lém mà hem chơi đc. ko bít game này có mấy bài của metallica hay inflames,COB, megadeth ko nhay ???

hongkien89

Lần đầu mình đăng kí key với owner của mình thì OK, nhưng sau khi cài lại game này thì không thể đăng kí code để chơi nữa,thôi thì mọi người thử tìm lại hộ cái nhé. Owner của mình là Nguyen Hong Kien

Lần đầu mình đăng kí key với owner của mình thì OK, nhưng sau khi cài lại game này thì không thể đăng kí code để chơi nữa,thôi thì mọi người thử tìm lại hộ cái nhé. Owner của mình là Nguyen Hong Kien
Nguyen Hong Kien
03705

Chúc vui!

hongkien89

Nguyen Hong Kien
03705

Chúc vui!

Ơ thế thì máy mình bị ma nhâp hay sao ấy,cũng owner này ,số code như trên thế mà khi đăng kí toàn bị invaild code thôi. Mình tải file readme.rar ở trên làm như hướng dẫn thì nó cũng ra số code 03705 như của anh Hoàng Lân tìm hộ. Ấy vậy mà nhập đi nhập lại số ấy vẫn không được,trong khi mình kiểm tra kĩ owner của mình vẫn là Nguyen Hong Kien