• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Guitar Hero 3 Mobile V1.1.0

hieu47

bạn vào thu mục cài game xem nhé! khởi đọng lại máy đi bạn! xong vao thu mục game o trong start ấy!nêu không có dùng resco explore vaod program tim đén thu mục cài game nha! chúc vui!

nó hiện vậy đó bạn

nhathuy

ai updat bài hát lên dùm mình link đi

Nếu máy tính của bạn có internet thì cắm cap vào mà tự update, hoặc có thể kết nối wi-fi, GPRS. Bạn có copy bài hát từ ngoài vào cũng không chơi đc đâu.

dragonvn08

mình không biết tìm owner như thế nào cả mới dùng PPC thôi hướng dẫn mình với ,con dùng KKK thì nó đòi device ID mình cũng ko tìm được luôn,game hay wa giúp minh với...

nhathuy

mình không biết tìm owner như thế nào cả mới dùng PPC thôi hướng dẫn mình với ,con dùng KKK thì nó đòi device ID mình cũng ko tìm được luôn,game hay wa giúp minh với...

Bạn vào Settings--> Personal--> Owner Information. Phần Name chính là Owner của bạn, bạn đặt thế nào thì đó chính là Owner của bạn.

nhathuy

bác nào còn file update bài hát đưa lên với chứ cái link kia die rùi

Cái này phải tự update bạn à, bạn có copy bài hát vào cũng không chơi đc đâu. Bạn có thể sync PPC với PC có mạng, hoặc dùng GPRS, Wifi mà update.

haiwwp

Mình đang có 52 bài hát của Hero Guitar, mà không biết cách up lên cho các bạn, vậy bạn nào có nhu cầu thì gửi email cho mình.
Nhân tiện cho mình cảm ơn bài viết về chương trình giả lập WM6 mà mình đã có dịp đọc qua ở diễn đàn PDAVIET.
Haiwwp@gmail.com

pokechampion

mình đã có cách chống chỉ đc chơi 2 bài rồi phải download, các bạn nối máy vào PC, down xong bài thì copy ra PC rồi sửa thành read-only, copy trở lại.

xuandung11a2

Well-Known Member
Guitar Hero 5 v9.1.0
Only WVGA

Download:

cancer84

Ơ thế thì máy mình bị ma nhâp hay sao ấy,cũng owner này ,số code như trên thế mà khi đăng kí toàn bị invaild code thôi. Mình tải file readme.rar ở trên làm như hướng dẫn thì nó cũng ra số code 03705 như của anh Hoàng Lân tìm hộ. Ấy vậy mà nhập đi nhập lại số ấy vẫn không được,trong khi mình kiểm tra kĩ owner của mình vẫn là Nguyen Hong Kien

Bạn thoát ra, nhập lại Owner rồi quay lại game reg là được :D

cancer84

làm sao biết dc owner của máy mình đây các bác

Bạn vô Setting của máy.
Ở phần Personal chọn Owner Infomation.
Thẻ Name: Là Owner của bạn, nếu chưa có bạn có thể nhập vô.
Khuyến cáo: Nên sử dụng tiếng Việt không dấu để có thể crack soft hoặc game dễ dàng :D

zonkajjack

èo cài xong lúc nhập code nhập xong tự out ra rồi vào lại hok đc luôn có ai bị như mình không vậy