• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gunbrick - Game bắn vịt hay cho Android

lehienjqk1

Là tựa game giải trí phát triển trên cả hai hệ điều hành iOS và Android, bạn đọc hoàn toàn có thể tai game mien phi cho di dong của mình và trải nghiệm tựa game này trong những lúc rảnh rỗi. Gunbrick thực sự là một sự lựa chọn phù hợp cho những ai yêu thích thể loại bắn súng. Lần đầu tiên trong lịch sử các bạn sẽ điều khiển và sử dụng loại vũ khí có khả năng sát thương cực mạnh dưới hình thức một “khối súng lập phương”.

Được sản xuất bởi nhà sản xuất game nổi tiếng Nitrome, Gunbrick được tạo ra với một phong cách hoàn toàn mới lạ. Khi bước chân vào thế giới Gunbrick, bạn sẽ hóa thân thành một con vịt (cũng có thể là một con gà hoặc một anh chàng có tóc và da màu vàng). Bạn sẽ mua và toàn quyền điều khiển một khối Gunbrick - phương tiện có gắn súng được làm bằng một khối lập phương.

Có hai cách để người chơi có thể điều khiển Gunbrick. Một là bạn sẽ bấm nút bắn súng ở phía dưới hoặc vuốt trên màn hình để xoay Gunbrick. Trong khi chơi game, người chơi sẽ được tự động di chuyển lơ lửng trên màn hình. Nhiệm vụ cả bạn là tiêu diệt toàn bộ quân địch và nghiền nát mọi chướng ngại vật trên đường di chuyển.

Gunbrick sở hữu gameplay đơn giản

Với gameplay khá đơn giản giúp tất cả mọi người có thể nắm bắt và chơi thuần thục ngay từ lần đầu tiên bước chân vào thế giưới Gunbrick. Sự kết hợp giữa khẩu súng kì quái và những di chuyển uyển chuyển tới khó khăn khiến game trở nên thử thách hơn. Người chơi cần tìm cho mình phương thức riêng để sử dụng khẩu gunbrick của mình hợp lý và vượt qua những lối đi chật hẹp, đến được cửa ra. Ở cuối mỗi cửa người chơi sẽ gặp 1 BOSS giống như trong game kinh điển Contra, vi thế bạn hãy chuẩn bị thật tốt tinh thần và khéo léo hạ gục chúng nhé.

Những điều chưa biết về Gunbrick

Game được thiết kế theo phong cách 16 bit của tựa game bắn súng kinh điển - Contra nhưng với những nét tạo hình, hiệu ứng khá chi tiết và đẹp mắt khiến người chơi không thể không bị thu hút bởi nét thân thuộc mà hiện đại của Gunbrick.

Để hiểu rõ hơn về Gunbrick bạn đọc xem trailer của game ở dưới đây nhé:

[video=youtube;lpjLH1sHQ1g]https://www.youtube.com/watch?v=lpjLH1sHQ1g[/video]

Tải về game Gunbrick

Chúc bạn có những giờ phút chơi game vui vẻ !!!