• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gview - Trình xem hình ảnh cho UIQ3.0 tuyệt vời

alabao1983

Xem ảnh mặc định sẵn trong máy P1i mình thấy ko thuận tiện khi muốn chuyển sang xem hình khác, Pm này khắc phục được khuyết điểm đó, mình thấy rất hay..Up lên cho các pác tham khảo nha..

ttvn91

Dùng trình duyệt mặc định của máy có thể chuyển ảnh được mà bạn! Cái phần mềm này mình thấy chưa hay lắm! Nhưng công nhận là dùng UIQ3 sướng thật, có bao nhiêu trình duyệt ảnh, phim, nhạc! Nói chung là hoàn hảo để phục vụ nhu cầu đa phương tiện! :D

chauhiep123

mình dùng thử và thấy nó ko hơn được duyệt ảnh mặc định trong máy,chuyển hình chậm,và thao tác khó hơn mặc định,nếu có phần mềm nào duyệt ảnh bằng vuốt kéo như Iphone thì tuyệt quá :D

19toan74

mình dùng thử và thấy nó ko hơn được duyệt ảnh mặc định trong máy,chuyển hình chậm,và thao tác khó hơn mặc định,nếu có phần mềm nào duyệt ảnh bằng vuốt kéo như Iphone thì tuyệt quá :D

bạn thử dùng core player xem có hay hơn kô

anhmatphales

đã thử trên p990i, thấy duyệt ảnh chậm mình thấy duyệt mặc định của máy rất rễ sử dụng . nói chung chỉ cài thêm rồi khám phá thêm cho hay thôi .

zalman

TRong máy có Picture Gallery xài cũng được.
Dù sao cũng cám ơn bạn đã có công post.

NokuaN70

Well-Known Member
Phiên bản này tiếng Anh hay tiếng Tàu vậy các bác, phiên bản tiếng Tàu mình đã cài rồi, công nhận là nó load ảnh lâu thật nhưng có nhiều tùy chỉnh hơn của mặc định máy.

Posted via Mobile Device

NHL294

bạn thử dùng core player xem có hay hơn kô

Core Player hình như là pm xem video mà bác :-?
Mình cũng thx cái kiểu kéo vuốt khi duyệt ảnh của IPhone. Mình đang xài P1i, khi zoom hình ảnh lên thì vuốt được nhug chậm và tất nhiên là k mượt rồi. Có bác nào có pm vuốt mượt thì cho mình xin nhé. Cám ơn lắm lắm ;);)

Caohieu88

Core Player hình như là pm xem video mà bác :-?
Mình cũng thx cái kiểu kéo vuốt khi duyệt ảnh của IPhone. Mình đang xài P1i, khi zoom hình ảnh lên thì vuốt được nhug chậm và tất nhiên là k mượt rồi. Có bác nào có pm vuốt mượt thì cho mình xin nhé. Cám ơn lắm lắm ;);)

Core Player còn có thể duyệt ảnh được nữa bạn ah, mà chất lượng cũng OK lắm ;)