• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

calvinklein87

Mình đã hướng dẫn cách hack game cho n81 rồi mà bạn,nếu hack game cho N81 thì phải remove bản N-gage có sẵn trong máy rồi cài bản mới vào nhé_hack phone trước khi hack game nha

mình remove game trong n81 như thế` nào nhỉ??? cài giống ở trên link bạn chỉ đó ha ???
thế còn đối với n73 thì sao bạn mình thắc mắc wa chỉ dùm nha

calvinklein87

cài đè lun ấy :)
Khỏi rì mo ;)
Posted via Mobile Device

ko dc mới đau chứ

Gjúp e vój. Sao e ko xoay ngang dc màn hình? E dã cài ok và choj dc. E dùng n73.

bạn ới cài trên n73 ntn vậy???
mình loay hoay mấy bữa nay ko cài dc bạn cho minh yh và hướng dẫn cho mình cài nhé thanks

mình bị tình trạng như bên dươi

(((( Nguyên văn bởi calvinklein87 Xem Bài gửi
các bạn làm ơn giúp mình với
n73me của mình fw v4.0839.42.2.1
27.09.2008
rm-133

vì sao mình cài game n-gage mãi ko dc...mình đã hack phone bằng chương trình secman sau đó chép thêm file .exe j đó thì vô xpople coi dc file ẩn.

mình đã theo hướng dẫn chỉ cách cài game đó but ko dc

đầu tiên mình dow file n-gage để cài vào máy khi mình cài trên thẻ cũng như bộ nhớ máy ...nó load tới bước chọn lưuo73 đâu rùi thì xuất hiện hộp thoại
application access (ở dưới dòng này thì nó báo)
allow application to additinonal details
sau đó ấn continule

lại xuất hiện hộp thoại

details (ở dưới dòng này thì nó báo)
name n-gage repsitory
version
1.0.1.(0)
....
...
..

sau đó lại ấn tiếp tục thì nó tlại xuất hiên hộp thoại ở trên ...lại ấn tiếp tục thì lai hiện hộp thoại ở duớ cứ thế lập đi lập lại ko cài dc...

em bỏ wa bc đó
cài thử fle patch os9.01
\\trong đó có 2 file n-gage . autostart_204
píp_s60.1.2.ss.sis
cũng ko cài dc lun....

bác nào có thể hướng dẫn chi tiết cho em dc ko ??
thanks nh lắm ỏ cho em xin yh
duongtiensanjose )))))

boyvodanh

Bạn CalvinKlein87 xem trong bài của mình có rất nhiều bạn cài được trên N73 rồi đấy_bạn cứ đọc thật kỹ các bài hỏi và trả lời xem có giúp ích gì được ko nhé

ht6868

Mình dã tìm rôj but ko có phan xoay màn hình. Aj bj gjông mjnh k? Chi mình cách gjaj quyet voj!

calvinklein87

mình xài n73me vì sao khi chơi game n-gage ko chơi ngang màn hình giống n81 dc nhỉ????
hình như khi ram yếu là n73 hok chơi dc?? mình chơi đua xe asplen j đó...có pm nào giải phóng ram hay bỏ những file rác cho nhẹ máy hok ha??có cho mình xin

voldemot

muốn khóc quá huhu cài thử 2 game đề ko chạy đc máy em n82 đã hack cài mọi bước đều nuột nà như bác đã chỉ dẫn như cài thử asphalt 3 vào cài xong bật lên nó báo close some applications and retry stating the game ( error 1000002) mặc dù chả bật ứng dụng nào khác máy cũng chả có ứng dụng chạy ngầm nào hết vì vừa fomat máy để hack reset lại máy thử bật lên vẫn vậy ... cài trò star war thì nó kêu exited with an error !!! phải làm sao đây em cài thử sec man vào chả thấy nó chạy gì cả hiz

boyvodanh

muốn khóc quá huhu cài thử 2 game đề ko chạy đc máy em n82 đã hack cài mọi bước đều nuột nà như bác đã chỉ dẫn như cài thử asphalt 3 vào cài xong bật lên nó báo close some applications and retry stating the game ( error 1000002) mặc dù chả bật ứng dụng nào khác máy cũng chả có ứng dụng chạy ngầm nào hết vì vừa fomat máy để hack reset lại máy thử bật lên vẫn vậy ... cài trò star war thì nó kêu exited with an error !!! phải làm sao đây em cài thử sec man vào chả thấy nó chạy gì cả hiz

Bạn cài bản install nào vậy đã thử dùng bản N-gage 1318 chưa_thử cài thêm vài game nữa xem có bị như vậy ko

bangboy75

mấy bạn cho mình hỏi.sao mình cài Patch_rack game là không vô được chơi game ngage nửa.mỏi lần vô là nó tự thoát ra.thank ...

ht6868

bạn muốn chơi ngage màn hình ngang thì vào game sau đó vào option mò mò 1 lúc là được. máy N73 của mình ngày trước chơi màn hình ngang được mới up len fimwear MỚI thì chơi ngage ko xoay được. ko bít tại sao. nếu ai bitd thì pót lên cho anh em khắc phục nhá. chơi game ngage màn hình ngang mới hay. góc nhìn rộng hơn và dễ chơi hơn.;)

ziczac66

em dùng n958g em làm theo các bước như trên nhưng khi vô chỉ thấy các icoi games mờ đến đây tiến hành cài đặt thì bị đẩy vang ra. tất cả đều như vậy ,. bác nào biết giúp em với

boyvodanh

em dùng n958g em làm theo các bước như trên nhưng khi vô chỉ thấy các icoi games mờ đến đây tiến hành cài đặt thì bị đẩy vang ra. tất cả đều như vậy ,. bác nào biết giúp em với

Bạn đã cài patch_rack game chưa vậy,cài Patch rack game xong icon game sẽ sáng lên rồi nhấn vào incon và chơi thôi_nếu vẫn báo lỗi thì cho mình biết cụ thể là nó báo lỗi như thế nào nhé

ht6868

Hj hj. Choj game ngage man hjnh ngang dc roj. Nguyen nhan la do copy fjle .txt vao prjvate. Ban nao dung n73 khj caj game ngage chu y la bo qua 2 buoc copy fjle .txt va intall dj. Vj khj chay hack co fjle intallsever.exe roj. Con fjle .txt thj khj caj fjle ngage da co san vao may roj. Mjnh post = dt nen ko co dau. Ban nao quan tam pm yahoo: peterpan_8704

ziczac66

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ziczac66

Bạn đã cài patch_rack game chưa vậy,cài Patch rack game xong icon game sẽ sáng lên rồi nhấn vào incon và chơi thôi_nếu vẫn báo lỗi thì cho mình biết cụ thể là nó báo lỗi như thế nào nhé
nó nào có báo lổi gì chỉ vang ra thui