• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

Bo0Bo0

mình cài hết các game từ lâu rồi hôm qua reset máy hack lại từ đầu đến 10 lần mà ko được game One full đành bó tay..các game khác thì cài rõ nhanh full ngon huhu tiếc quá

boyvodanh

:)) Jiiiiiii , What's going on ? Xin thông báo cho bác boyvodanh và các bác là đến 2h sáng hôm nay mình đã cài xong trò đầu tiên của ngage là trò rắn =D> Cảm ơn bác đã giúp đỡ, hi hi hi .. ha ha ha .. ke ke ke .Lý do hình như là phải khởi động lại 2 lần sau mỗi lần cài, ( why the hell ?? ) nhưng hiện giờ đang ăn mừng rồi b-) Thank again mate :D

Chúc mừng bạn nhé,như vậy là hầu hết các máy dòng Os9.1_9.2 cài theo cách của mình đã đều thành công rồi=D>

minhphuong_197

bác vodanh cho biết là cái patch_rack em cài nó báo update error. Em phải làm thế nào thì mới cài được file này vậy. Mong bác giúp đỡ. Thanks bác

boyvodanh

bác vodanh cho biết là cái patch_rack em cài nó báo update error. Em phải làm thế nào thì mới cài được file này vậy. Mong bác giúp đỡ. Thanks bác

Bạn dùng máy gì vậy,nếu là N81 thì phải làm theo cách khác đấy nhé(hình như bạn máy bạn chưa hack phone thì phải)

Chỉnh sửa cuối:

minhphuong_197

em hack rồi mà. tải các game n gage về vẫn chơi được các vòng nhưng nó cứ ghi là trial.:-??. Bác có thể chỉ cho em cách nào không.

boyvodanh

em hack rồi mà. tải các game n gage về vẫn chơi được các vòng nhưng nó cứ ghi là trial.:-??. Bác có thể chỉ cho em cách nào không.

Đấy là do bạn chưa cài được cái patch_rach nên game chưa chơi full được(nếu chơi được các vòng rồi thì kệ chữ trial đó đi miễn là chơi full là được rồi)
Nếu chưa chơi full được thì bạn dùng bản Patch mới này xem có được ko nhé,mở secman chọn Turn on khi cài Patch khi cài xong Turn off nhé(nếu bạn dùng N81 thì phải hack lại nếu ko nó sẽ báo lỗi ko install được.(mình sẽ hướng dẫn bạn cài lại nếu bạn dùng N81)
Link dowd Patch_rack.sis
http://www.4shared.com/file/71155994/105468e0/Patch.html

Chỉnh sửa cuối:

0903626599

bạn coi lại dùm nha.game Space_Impact_Kappa_Base_v1.16.104en và 7Midnight_Pool.n-gage ko down load được vậy

minhphuong_197

Đấy là do bạn chưa cài được cái patch_rach nên game chưa chơi full được(nếu chơi được các vòng rồi thì kệ chữ trial đó đi miễn là chơi full là được rồi)
Nếu chưa chơi full được thì bạn dùng bản Patch mới này xem có được ko nhé,mở secman chọn Turn on khi cài Patch khi cài xong Turn off nhé(nếu bạn dùng N81 thì phải hack lại nếu ko nó sẽ báo lỗi ko install được.(mình sẽ hướng dẫn bạn cài lại nếu bạn dùng N81)
Link dowd Patch_rack.sis
http://www.4shared.com/file/71155994/105468e0/Patch.html
mình chơi full. Nó chỉ vẫn còn chữ trial thôi. Nhưng bạn bảo hach lại thế nào. Bạn hướng dẫn mình qua được không. Nói chung là thanks bạn nhiều.

boyvodanh

mình chơi full. Nó chỉ vẫn còn chữ trial thôi. Nhưng bạn bảo hach lại thế nào. Bạn hướng dẫn mình qua được không. Nói chung là thanks bạn nhiều.

Nếu muốn cài lại thì phải fomat máy,theo mình bạn đã chơi full được rồi thì ko nên cài lại làm gì mất thời gian lắm

Chỉnh sửa cuối:

tlong_hau

lạ quá các bác ơi.......... em hok cài secman gì hết... cài N-gage.sisx vào con N73 với FW mới là OK.sau đó cop game cần cài vào thư mục n-gage là ok. hiz hiz hay là N73 FW mới này nó đã hỗ trợ rồi nhỉ :( haiz .........

boyvodanh

lạ quá các bác ơi.......... em hok cài secman gì hết... cài N-gage.sisx vào con N73 với FW mới là OK.sau đó cop game cần cài vào thư mục n-gage là ok. hiz hiz hay là N73 FW mới này nó đã hỗ trợ rồi nhỉ :( haiz .........

Chắc là FW này hỗ trợ sẵn rồi,chỉ cần cài Patch_rack vào là chơi full thôi=D>
Chơi được rồi thì TK mình 1 cái nhé

tlong_hau

Chắc là FW này hỗ trợ sẵn rồi,chỉ cần cài Patch_rack vào là chơi full thôi=D>
Chơi được rồi thì TK mình 1 cái nhé

ĐÚng rồi mình chỉ cần cài patch vào là chơi full lun.. vì lúc chép file txt vào đã thấy trùng rồi nên thấy nghi nghi.......haizzzzzz

viet124084

Bạn ơi , mình cài lại cho máy n93i , đến đoạn cài cái auto start , thì nó báo là not compatible with your phone, continue ? mình continue , sau đó đoạn sau thì như bác chỉ. Rồi tiếp theo thì kô chơi được bạn ạ. Nó báo là unable to start game. rồi kener gì gì đấy, mình đã turn on, off cái secman mấy lần mà kô ăn thua. Có bạn nào tình trạng như vậy hog ? Chỉ mình với.

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi , mình cài lại cho máy n93i , đến đoạn cài cái auto start , thì nó báo là not compatible with your phone, continue ? mình continue , sau đó đoạn sau thì như bác chỉ. Rồi tiếp theo thì kô chơi được bạn ạ. Nó báo là unable to start game. rồi kener gì gì đấy, mình đã turn on, off cái secman mấy lần mà kô ăn thua. Có bạn nào tình trạng như vậy hog ? Chỉ mình với.

Turn On nha bạn! Tất cả luôn, nếu có trong rompatcher cũng vậy. Thử xem!