• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

sony

Disable Open4all trong RomPatcher đi rồi mà vẫn không chơi được Đánh Golf phần Career mode ,Asphalt 3 và One thì không cài được, vẫn chỉ là icon mờ ; Block breaker cài được nhưng không vào chơi được . Nhiều lỗi linh tinh quá hem hiểu nổi .

giadaiminh

Bạn đã hack phone chưa
Nếu đã hack phone rồi thì bạn thử cài bản N-gage.sisx khác xem có được ko
mình thử cài bản n-gage _1.01_build_1282.sisx cũng k đc bạn ah
Có cách nào ko chỉ dùm mình với

boyvodanh

mình thử cài bản n-gage _1.01_build_1282.sisx cũng k đc bạn ah
Có cách nào ko chỉ dùm mình với

N78 thì phải dùng các bản N-gage 1318_1345 trở lên và có path phù hơp đi kèm,bạn có thể tìm kiếm thêm trên diễn đàn nhé

Hoden

Super V.I.P
mình n81 cài bản 1345 không dược.rồi cài 1461 cũng ko dược luôn có cách nào không bạn.bây giờ vào giao diện chính của ngage cũng không dược nủa máy hack rồi

boyvodanh

mình n81 cài bản 1345 không dược.rồi cài 1461 cũng ko dược luôn có cách nào không bạn.bây giờ vào giao diện chính của ngage cũng không dược nủa máy hack rồi

Bạn remove hết bản cũ đi rồi thử dùng bản 2 của mình xem có được ko.Nếu vẫn ko được fomat máy cài lại.N81 ko chơi được mới lạ chứ

huynhkyphu

bạn ơi, mình vào trò chơi resident of evil gì đấy, mới cài thì vào chơi ngon lắm, khoảng ngày hôm sau mở lên lại nó báo Out of memory là sao zậy? mình dùng N73 Me, có cách nào up ram lên ko?

Khoaaa

Chào boyvodanh. Sau 5 tiếng đồng hồ ngồi nghiên cứu và trên 10 lần xóa đi cài lại cách hack game Ngage của bạn thì mình củng cài dc Ngage full(nhưng ko biết full chưa nửa).Lúc đó mình gặp trở ngại lớn nhất là cai bản patch. bạn đưa bản cai` install Ngage version 1.10 (1318) nhưng lại đưa bản pacth 1281 làm mình cài vào là ko vào đc game Ngage nữa lúc đó ko biết tại sao. nghiên cứu thêm vải chục trang nửa thì mới thấy bạn đưa bản pacth 1318 ở trang hai mươi mấy. thì dow về cài thì mới mất chữ Trial. Tới đây thì mình hỏi bạn cái vấn đề này thì sau khi cài 1 số game vào chơi như là Asphalt 3, Legen One, StarWar. thì thấy Asphalt 3 thì chơi full nhưng Trò Legen One vời Starwar chơi ko thấy full. Như trò Legen One vào chơi vẫn thấy chữ "buy game" chơi thì có 1 chế độ "Versus" ko vậy là full chưa hay chưa full. Còn trò Star war vào thì có chế độ chơi "Story" wa màn thì Continue chơi tiếp thì ko dc. Như vậy là minh hack đc chưa

boyvodanh

Chào boyvodanh. Sau 5 tiếng đồng hồ ngồi nghiên cứu và trên 10 lần xóa đi cài lại cách hack game Ngage của bạn thì mình củng cài dc Ngage full(nhưng ko biết full chưa nửa).Lúc đó mình gặp trở ngại lớn nhất là cai bản patch. bạn đưa bản cai` install Ngage version 1.10 (1318) nhưng lại đưa bản pacth 1281 làm mình cài vào là ko vào đc game Ngage nữa lúc đó ko biết tại sao. nghiên cứu thêm vải chục trang nửa thì mới thấy bạn đưa bản pacth 1318 ở trang hai mươi mấy. thì dow về cài thì mới mất chữ Trial. Tới đây thì mình hỏi bạn cái vấn đề này thì sau khi cài 1 số game vào chơi như là Asphalt 3, Legen One, StarWar. thì thấy Asphalt 3 thì chơi full nhưng Trò Legen One vời Starwar chơi ko thấy full. Như trò Legen One vào chơi vẫn thấy chữ "buy game" chơi thì có 1 chế độ "Versus" ko vậy là full chưa hay chưa full. Còn trò Star war vào thì có chế độ chơi "Story" wa màn thì Continue chơi tiếp thì ko dc. Như vậy là minh hack đc chưa

Như vậy là bạn đã cài full rồi đấy.Công nhan là bạn quyết tâm thật đấy đáng bái phục.
Thường thì khi cài game xong máy nào cũng sẽ bị 1 vài game ko chơi được.trò Trò Legen One và Starwar mình đã chơi full trên nhiều máy rồi nhưng bạn phải dow game của mình đấy nhé.Bạn cài Pacth của bản 1281 sau đó cài đè tiếp pacth 1318 lên xem có được ko.Tất cả các game của mình đã được test full trước khi up

Khoaaa

uh để mình thử xem. Chừng nào lên pc mình Tk cho dang online bằng đt

giadaiminh

N78 thì phải dùng các bản N-gage 1318_1345 trở lên và có path phù hơp đi kèm,bạn có thể tìm kiếm thêm trên diễn đàn nhé
tìm kiếm thế nào bạn?cài cái đó đc thì mấy cái kia vẫn cài bt ah

meoden07

em làm mọi cách rồi vẫn không cài được,toàn báo error 1000002,với lại secman turn off cũng không được,ngay cả tắt luôn rompatcher vẫn thua luôn.Máy em N82 V30 thôi,ai biết chỉ em thank 1 cái nha

boyvodanh

em làm mọi cách rồi vẫn không cài được,toàn báo error 1000002,với lại secman turn off cũng không được,ngay cả tắt luôn rompatcher vẫn thua luôn.Máy em N82 V30 thôi,ai biết chỉ em thank 1 cái nha

Mình vừa cài 1 con N82 ver 30 cách đây 2 ngày chỉ mất 15p để hack phone và cài game N-gage.Chơi ngon lành tất cả các game
Mình hack phone bằng HelloOX và cài bản N-gage 1318 nhé
Bạn fomat thẻ nhớ và máy rồi cài lại đúng thứ tự từng bước xem có được ko nha

omtky7512_cc2

bạn ui mình sài N 95 8g,trước day mình tải cái game dua xe Asphalt_3_Street_Rules Full về sd rất tốt ( mình ghiền cái này lém ) nhưng từ lúc 4mat tới giờ cái lại các game khác thì dc nhưng tải game này ze thì ko tìm thấy file .sis de intall :((
bạn có thể up cho mình xin 1 bản dc ko ? thanks bạn nhiều nhiều

boyvodanh

bạn ui mình sài N 95 8g,trước day mình tải cái game dua xe Asphalt_3_Street_Rules Full về sd rất tốt ( mình ghiền cái này lém ) nhưng từ lúc 4mat tới giờ cái lại các game khác thì dc nhưng tải game này ze thì ko tìm thấy file .sis de intall :((
bạn có thể up cho mình xin 1 bản dc ko ? thanks bạn nhiều nhiều

Sao lại file.sis hả bạn.bạn dow game của mình về có đuôi .ngage cho nó vào folder n-gage rồi vào game chơi thôi mà

lookmex7

mình cài games rùi nhưng nó báo lổi này là sao
DChoc Càe(TM) Solitaire 12-pack ẽited with an eror.
mặc dù mình đã chuyển Turn Plat.Security Off rùi nó vẫn báo lỗi @@ .hu..hu...
chỉ mình tiếp cách nữa đi

Chỉnh sửa cuối: