• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

boyvodanh

Mình cài cho N95 8GB v31.0.015 hack bằng helloOX, sau khi cài game xong start game báo lỗi "EXEC 3" , vào lại lần 2 bào lỗi "unable to start game error-6"
đã disable rom patcher, khởi đôgj lai máy rồi không ăn thua, mohn a nh giúp đỡ khắc phục lôi trên nhé, thanks

Bạn đã đọc kỹ phần cuối bài viết chưa
Mình đang dùng N95 8G v31 như của bạn đang chơi rât tốt,nếu làm theo hướng dẫn ở cuối bài viết mà vẫn ko dược thì bạn remove bản cũ đi cài bản 1557+pat_rack vào là oke thôi

boyvodanh

sao máy mình cài xong rồi lại báo close some app and starting the game eror 1000002 là sao vậy bạn

Bạn dùng máy đt gì đang dùng bản install N-gage bao nhiêu_hack phone bằng cách nào thế,bị lỗi như vậy 1 game hay tất cả các game???

nguahoang3277

tại sao minh cài như bạn nói ở trên nhưng sao nó lại không hiện lên gì cả chỉ thấy tối thui thôi, có cách nào giúp mình với nhé. Cám ơn bạn nào chỉ trước nhé.

giúp mình chút bạn ơi tại sao mình cài game N-gage vào mà khi vào game nó cứ tối thui là sao vậy

khi vào chơi game nó báo là: unable to start game(Error -6) thì phải sử lý như thế nào, có bạn nào biết chỉ dùm mình cái. Cám ơn trước nhé!!!!

Last edited by a moderator:

nguahoang3277

Các Pro cho mình hỏi chút nhé, máy mình đã hack bằng hellox, đã cài bản n-gage 1557 nhưng mà khi chạy được 1 lúc thì bị ra ngoài khi vào lại thì thấy báo: Hooked on: Creatures of the Deep exited with return value -1000008. Cho mình hỏi như vậy là như thế nào cài bản nào thì không bị lỗi như thế nữa, N95 fw 31. Cám ơn bạn nào chỉ dùm mình nhé!!!!!!!!

Hoden

Super V.I.P
Các Pro cho mình hỏi chút nhé, máy mình đã hack bằng hellox, đã cài bản n-gage 1557 nhưng mà khi chạy được 1 lúc thì bị ra ngoài khi vào lại thì thấy báo: Hooked on: Creatures of the Deep exited with return value -1000008. Cho mình hỏi như vậy là như thế nào cài bản nào thì không bị lỗi như thế nữa, N95 fw 31. Cám ơn bạn nào chỉ dùm mình nhé!!!!!!!!

nếu bạn cài secman thì vaòấn vào off sẽ hết .hoặc khởi động lại máy sẽ hết.vì ram tải không nổi nên báo vậy

nguahoang3277

nhưng mà mình đã làm như bạn nói ròi mà vấn bị như thế thì không hiểu là như thế nào nữa, thê bạn có bản nào cài khác không cho mình xin 1 bản, thư cài xem nó có chạy không, ngồi tư chiều đến giơ chỉ có mần cái này mà không xong, chán quá

boyvodanh

nhưng mà mình đã làm như bạn nói ròi mà vấn bị như thế thì không hiểu là như thế nào nữa, thê bạn có bản nào cài khác không cho mình xin 1 bản, thư cài xem nó có chạy không, ngồi tư chiều đến giơ chỉ có mần cái này mà không xong, chán quá

Chấp nhận thôi bạn ơi,mìnhh cũng bị vậy suốt,văng ra lại vào chơi lại cũng được mà.Nếu ko muốn bị lỗi thì mua game bản quyền bạn nhé

Hoden

Super V.I.P
Chấp nhận thôi bạn ơi,mìnhh cũng bị vậy suốt,văng ra lại vào chơi lại cũng được mà.Nếu ko muốn bị lỗi thì mua game bản quyền bạn nhé

game câu cá mình chơi đùng đùng trên n73 mà ...có văng gì đâu .chú ý là cài gane xong hết thì chây bản patchr rac.k game rồi chơi full

nguahoang3277

Các bạn cho mình hỏi chút khi 4mat lại máy thì phải cài lại N-gage từ đầu à, như vậy thì phải cài bản nào trước vậy, thế khi 4mát rồi thì lại phải hack lại máy có đúng không, vậy thì mình có thể dùng lại Hellox mà mình đã hack lần trước được không, mà 4mát thì dùng lệnh như thế nào, bạn nào biết chỉ cho mình với. Cám ơn nhiều nhé!!!!!Thank

spectre1

Mình dùng 5630 hack theo cách của chủ topic mãi mà k đc.mình cài N-gage 1557 đã mất dấu trial.khi coppy Installserver.exe vào C/SYS/BIN thì k thể cài đc chương trình nào tòan báo tập tin bị lỗi.cài path_rack game thì khi vào n-gage màn hình lại tối om hjx.bạn nào biết lỗi gì hướng dẫn mình với,mún chơi RE full quá huhu.

Hoden

Super V.I.P
Mình dùng 5630 hack theo cách của chủ topic mãi mà k đc.mình cài N-gage 1557 đã mất dấu trial.khi coppy Installserver.exe vào C/SYS/BIN thì k thể cài đc chương trình nào tòan báo tập tin bị lỗi.cài path_rack game thì khi vào n-gage màn hình lại tối om hjx.bạn nào biết lỗi gì hướng dẫn mình với,mún chơi RE full quá huhu.

do cách hack bạn chưa thành công nên bị lỗi ,bạn nên hack bằng hellox2 xong rồi cài đặt lại ngage và cài game vào tién hành patch cho game full

fabregas2000

mình cài đc. Nhưng khi start game thì nó nháy màn hình liên tục rùi quay lại màn hình start game . hix. Nó bị ji2 vậy bạn

spectre1

do cách hack bạn chưa thành công nên bị lỗi ,bạn nên hack bằng hellox2 xong rồi cài đặt lại ngage và cài game vào tién hành patch cho game full

Máy mình đã hack bằng helloOX2 rồi.đã thử format máy cài lại n-gage nhưng vẫn bị lỗi như vậy.hjxhjx

boyvodanh

mình cài đc. Nhưng khi start game thì nó nháy màn hình liên tục rùi quay lại màn hình start game . hix. Nó bị ji2 vậy bạn

Bạn dùng máy ĐT gì vậy,khả năng lỗi này là do máy bạn ko hỗ trợ xoay màn hình nên khi vào game ko được.bạn thử dùng bản install N-gage khác phù hợp với máy xem có được ko

boyvodanh

Các bạn cho mình hỏi chút khi 4mat lại máy thì phải cài lại N-gage từ đầu à, như vậy thì phải cài bản nào trước vậy, thế khi 4mát rồi thì lại phải hack lại máy có đúng không, vậy thì mình có thể dùng lại Hellox mà mình đã hack lần trước được không, mà 4mát thì dùng lệnh như thế nào, bạn nào biết chỉ cho mình với. Cám ơn nhiều nhé!!!!!Thank

4mat thì phải hack lại phone và cài đặt lại tất cả từ đầu,cài đặt bản nào phù hợp nhất với máy của bạn thôi.Bạn hack lại bằng hellox được.4mat bằng lệnh *#7370# chúc bạn thành công

phananhvusv

bạn cho mình hỏi nhé! mình cài bản ngage 1536, tải game ngage full về, cài đặt ok! chơi cũng ok, không thấy chữ trial đâu cả, làm sao biết là full và không full? nếu muốn full thì mình phải làm sao nữa?

phananhvusv

6220c, OS9.3 thì làm thế nào?
Tôi đang sài bản ngage 1536, cài đặt game và chơi ok! không thấy chữ trial đâu cả, làm sao biết là full hay không full?
muốn full thì phải làm sao đối với OS9.3?
Các bro giúp đỡ giùm newbie

boyvodanh

6220c, OS9.3 thì làm thế nào?
Tôi đang sài bản ngage 1536, cài đặt game và chơi ok! không thấy chữ trial đâu cả, làm sao biết là full hay không full?
muốn full thì phải làm sao đối với OS9.3?
Các bro giúp đỡ giùm newbie

Như vậy là game full rồi bạn ơi,cứ thế mà chơi thôi

anhduc8706

cai n gate tren 5630

cac bro oi !!!cai N gate game tren Symbian OS 9.3, S60 rel. 3.2 nhu the nao?
giup em voi!!!!!!!!!!!!!!!!!:-/