• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

boyvodanh

cám ơn nhưng mình mới down cái patch và cài đặt rồi nhưng vẫn tình trạng như vậy

Nếu đúng như bạn nói là game mới cài vào thì vẫn chơi được...Thì còn 1 cách thế này đảm bảo là được
Bạn hãy downd tất cả các game rồi bỏ vào folder n-gage nhấn vào incon n-gage cho nó quét hết các game(cứ để incon mờ đừng cài đặt vội).Sau đó bạn exit ra rồi intasl Patch_rack.
Đến bây giờ bạn chơi game nào thì mới nhấn vào game đó để cài đặt lên thẻ nhớ(các game chưa muốn chơi cứ để đó ko chiếm nhiều dung lượng thẻ đâu khi nào chơi install lên thẻ là ok ko cần cài lại Patch_rack nữa).Như vậy sẽ tránh được lỗi như của bạn đang bị
Lưu ý là làm như trên sẽ mất hết các phần save game trước đó đấy nha

0903626599

Bạn install lại cái Patch_rack xem có được ko(mình đã gặp trường hợp như vậy rồi chỉ cần cài lại Patch_rack là ok)

Nếu đúng như bạn nói là game mới cài vào thì vẫn chơi được...Thì còn 1 cách thế này đảm bảo là được
Bạn hãy downd tất cả các game rồi bỏ vào folder n-gage nhấn vào incon n-gage cho nó quét hết các game(cứ để incon mờ đừng cài đặt vội).Sau đó bạn exit ra rồi intasl Patch_rack.
Đến bây giờ bạn chơi game nào thì mới nhấn vào game đó để cài đặt lên thẻ nhớ(các game chưa muốn chơi cứ để đó ko chiếm nhiều dung lượng thẻ đâu khi nào chơi install lên thẻ là ok ko cần cài lại Patch_rack nữa).Như vậy sẽ tránh được lỗi như của bạn đang bị
Lưu ý là làm như trên sẽ mất hết các phần save game trước đó đấy nha
để lâu tự nhiên nó cũng bị mờ vậy luôn chứ không phải cài vào mới bị.hôm qua mới cài game choi được.hôm nay mở lên game nào cũng mờ y chang.chán

boyvodanh

để lâu tự nhiên nó cũng bị mờ vậy luôn chứ không phải cài vào mới bị.hôm qua mới cài game choi được.hôm nay mở lên game nào cũng mờ y chang.chán

Lần đầu tiên mình thấy trường hợp kỳ lạ như thế này:O
Mà cái patch_rack bạn nhớ cài vào máy nhé
Liệu máy bạn có cài 1 ứng dụng nào đó khiến nó xung đột với cái Patch_rack ko nhỉ:-?

0903626599

ứng dụng nào xung đột với Ngage ngoài hình động hay themes động chứ.mấy cái đó trước mình rút kinh nghiệm nên khi format maý đã không cài nó nữa rồi
ai có cách nào hay giúp mình không kiểu này bực mình quá.bây giờ không có má test.

lovedie01

ứng dụng nào xung đột với Ngage ngoài hình động hay themes động chứ.mấy cái đó trước mình rút kinh nghiệm nên khi format maý đã không cài nó nữa rồi
ai có cách nào hay giúp mình không kiểu này bực mình quá.bây giờ không có má test.

Mình cài game N-gage đang chơi ngon lành đi cài thêm bản fixes+Patch_rack mới vào thì cũng bị giống như bạn
Sau khi Remove hết mấy cái đó đi,cài lại cái install N-gage 6m9 rồi cài lại Patch_rack của boyvodanh thì lại chơi bình thường,may quá ko phài fomat lại máy:p

lovedie01

Cho mình hỏi cái game System Rush sao chơi mãi ko qua đượpc màn 1 mặc dù đã hiện lên hết các cửa khác nhưng nó vẫn ko cho qua bài.(Nó báo lỗi Crup.. gì gì đó)
Có bác nào cũng bị vậy ko ah

boyvodanh

Cho mình hỏi cái game System Rush sao chơi mãi ko qua đượpc màn 1 mặc dù đã hiện lên hết các cửa khác nhưng nó vẫn ko cho qua bài.(Nó báo lỗi Crup.. gì gì đó)
Có bác nào cũng bị vậy ko ah

Mình chơi hết rồi đâu có bị gì đâu
Bạn downd lại game SystemRush giải nén ra rồi cài thêm file Cack.sis vào ĐT đảm bảo là sẽ chơi được ko bị lỗi nữa
Có lẽ trong khi install game bị lỗi file Cack đó thôi

thanha1969

FiFa 09_N-gage Full cũng là game chơi thử (try), nó đòi putchar qua mạng hoặc điền code mới chơi được toàn bộ chương trình.

boyvodanh

FiFa 09_N-gage Full cũng là game chơi thử (try), nó đòi putchar qua mạng hoặc điền code mới chơi được toàn bộ chương trình.

Bạn install lại Patch_rack xem được ko
Mình đã test thử chơi full trên N81 và E65
Lưu ý ; Hiện nay có 1 số máy ĐT ko chơi full được game này mình cũng chưa rõ tại sao

thanha1969

Bạn install lại Patch_rack xem được ko
Mình đã test thử chơi full trên N81 và E65
Lưu ý ; Hiện nay có 1 số máy ĐT ko chơi full được game này mình cũng chưa rõ tại sao

Mình đang dùng N81, đã cài lại Patch_rack nhiều lần rồi nhưng không ăn thua.

0903626599

Mình cài game N-gage đang chơi ngon lành đi cài thêm bản fixes+Patch_rack mới vào thì cũng bị giống như bạn
Sau khi Remove hết mấy cái đó đi,cài lại cái install N-gage 6m9 rồi cài lại Patch_rack của boyvodanh thì lại chơi bình thường,may quá ko phài fomat lại máy:p

cám ơn để mình coi lại thử.hôm qua tháo máy ra không biết ráp vào nên ko tét được.không biết được không nhưng cũng cám ơn

lovedie01

Mình chơi hết rồi đâu có bị gì đâu
Bạn downd lại game SystemRush giải nén ra rồi cài thêm file Cack.sis vào ĐT đảm bảo là sẽ chơi được ko bị lỗi nữa
Có lẽ trong khi install game bị lỗi file Cack đó thôi

Cảm ơn bác em chơi ngon lành hết các cửa rồi=D>

hoatdong

E61i cài game N-gage kô được dù tôi đã thử mọi cách mà mọi người hướng dẫn trên diễn đàn này. Dù rất thích Fifa nhưng đành bất lực.:((

thanha1969

E61i cài game N-gage kô được dù tôi đã thử mọi cách mà mọi người hướng dẫn trên diễn đàn này. Dù rất thích Fifa nhưng đành bất lực.:((

Thích Fifa 08 thì bạn cài bản Fifa 08 - sisx (giống như N-gage} ở trong mục game sis, sisx trong S6V3 game diễn đàn này là chơi được thôi.

cai

xin cam on dai ca nhieu lam , minh moi mua con n81 ve voc hoai ma ko hack dc , bay gio thi ok roi thank nhieu.khi nao co game moi nho dai ca post len dum nha

ngkhanhhoang

Ko phải máy nào hack rồi cũng ko cần Secman+installsever đâu bạn
Bạn đã cài được rồi thì TK mình 1 cái trên đầu bài nha:p

Máy mình đã hack bằng Hello Carbide, đã chép installserver.exe vào luôn rồi thì bây giờ để chơi N-gage có cần phải chép lại installserver.exe trong bài này ko? Cho minh hỏi thêm là installserver.exe bài này có khác gì với những installserver.exe trước đây dùng để cài unsigned apps ko? Mong sớm nhận được hồi âm để mình cài tiếp. Thanks