• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

ppx2301

Lỡ xóa hết game trong N-Gage làm cách nào để có thể có lại khi nhấp vào biểu tượng N-Gage games vậy bạn ơi !

boyvodanh

Lỡ xóa hết game trong N-Gage làm cách nào để có thể có lại khi nhấp vào biểu tượng N-Gage games vậy bạn ơi !

Bạn downd lại game bỏ vào folder N-gage rồi dể nó install lại hiện lên incon của game là chơi thôi

boyvodanh

máy mình la N78 thuộc dòng 9.3 vậy bạn có path rack này khồn cho mình xin nha

cám ơn

Nếu bạn đã Hack được phone và vài đặt thành công Game Ngage thì chỉ việc downd game và Patch_rack của mình install ra rồi chơi thôi(Patch_rack của mình chỉ có giá trị khi bạn downd game của mình thôi nhé)

haimap12

cho mình hỏi trò choi Star_wars sao minh chơi tới chapter 6 thì nó bảo phai unlock vậy các bạn ơi?có dan unlock được giúp giùm mình nha?thanks

baoanh2271993

bạn làm ơn chỉ cho mình cách hackphone cho n5320 với. mình làm theo trên không được. máy mình chạy symbian os 9.3 có hỗ trợ game n.gage

boyvodanh

bạn làm ơn chỉ cho mình cách hackphone cho n5320 với. mình làm theo trên không được. máy mình chạy symbian os 9.3 có hỗ trợ game n.gage

Máy của bạn đã Hack phone chưa
Nếu hack phone rồi thì cứ cài đặt theo hướng dẫn cho các dòng hỗ trợ N-gage bạn nha
Nếu gặp lỗi hoặc ko cài được thì bạn phải nói rõ cụ thể lỗi như thế nào thì mình mới có thể giúp bạn được

baoanh2271993

máy mình có sẵn n.gage installer. mình không tìm thấy thư mục c/sys/bin trên điện thoại (có thể symbian 9.3 không có. còn hackphone là gì mình không rõ lắm, cũng ko biết làm sao, có lẽ là mình chưa hack phone. mong bạn giúp đỡ, hướng dẫn cụ thể về version các file, cách cài đặt, đường dẫn file.

huynhphucuong

bạn ơi, xem giùm mình cái link của BrainChallenge Full nha.mình download không được. thank bạn trước

thanhtungqng

Chơi N-gage hay quá, nhưng mà xót bộ phím quá, chắc phải tậu lại con N-gage QD để chơi thôi

thanha1969

Chủ topic xem thế nào, có 4 game N-gage mới crack do Công voi đưa lên xem có cài trên Ngage game không cần PC không?

boyvodanh

Chủ topic xem thế nào, có 4 game N-gage mới crack do Công voi đưa lên xem có cài trên Ngage game không cần PC không?

Mình có 4 game mới từ đêm qua nhưng ko hiểu sao up mãi ko được đang cố gắng được 2 game rồi.Chắc sắp được rồi

boyvodanh

Cuối cùng cũng up xong
Các bạn cứ install rồi chơi bình thường,máy nào ko chơi được thì install thêm cái patch đính kèm là ok

thanha1969

Cảm ơn bạn! Mình đã chơi được cả 4 game mới. Chơi Game N-gage trên N81 quả là tuyệt vời, các nút bấm thỏa mái, dễ chơi. Cho hỏi game đánh golf rất hay mà mình cài chỉ chơi được thử thôi không full, bạn xem lại hộ với.