• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone Symbian S60v3 đơn giản với Norton Symbian H@ck

giangvungtau

nó báo hết hạn sử dụng rồi,mình update bản mới thì nó bị treo máy luôn.cho mình xin NortonSymbianHack phiên bản mới với.mình hack con e63

hoangvan1990

e63 bị lỗi không hack được, đến lúc Restore thì nó báo lỗi gì đấy, mỗi bước đấy là không được, FW 400 nhé

congtu_hd

các anh ơi giúp em với. em đã hack thanh công. và cài nhiều phần mềm. máy nặng wa. nên em reser lại va hack lại. khi hack lại thig máy e72 của em chỉ chạy dc mấy cái phần mềm bình thường. trò chơi skyfoc của em nó báo lỗi chứng chỉ, phần mềm core play thì nó bảo là ko thể cài đặt. ai giúp em với. máy hak rùi sao ko chay dc. chay dc xplore. opera mini 6.5 nó cũng báo ko thể cài dat

vnpt1706

Chào cả nhà ! Hiện tại mình đang xài E 63 (fw 500.21.009),máy này mình mới mua hôm nay,tham khảo cách hack của chủ top và làm nhưng chưa dc .Cả nhà có thể cho mình xin cách hack nào đơn giản nhất cho E 63 không?

binladen1206

Active Member
Chào cả nhà ! Hiện tại mình đang xài E 63 (fw 500.21.009),máy này mình mới mua hôm nay,tham khảo cách hack của chủ top và làm nhưng chưa dc .Cả nhà có thể cho mình xin cách hack nào đơn giản nhất cho E 63 không?

Bạn k được ở chỗ nào nói ra mới có hướng dẫn được chứ ?

kamatri

Em co 1 van de xin dc huog dan.May e N95 da hack thanh cog bang phuog phap nay.Sau do e gap truc trac ti nen dem ra tiem sua.No flash lai may hay reset phone hay sao e k ro.Nhug khi ve thi cai norton vao no bao het han dung,lam bay h k hack phone dc.Em da dung moi cach tu format the nho cho den reset phone,sua ngay trc khi cai van bi bao het han..Bay h e phai lam sao? (On mobile)

kamatri

Mình thấy cách này là đơn giản nhất rồi đấy. > <!

quangthieu42

lúc đầu mình cài sai intallsever nhưng xóa đi cài lại như bạn nói rùi.sau đó mình cài 1 số phần mềm nó vẫn thông báo tập tin bị lỗi.bạn giúp mình với.thank!!!!

quangthieu42

mình tải intallsever rùi nhưng mà mình tìm trong x-plo không có sys/bin.mình đã vào x-plo và nhấn 0 tích vào show
hidden rùi nhưng vẫn không thấy.bạn giúp mình với.thank!!!

binhtroc

e 63 v 510.21.010 made in Korea không thể nào hăck theo cách này được bạn ơi.toàn báo chứng chỉ lỗi.vậy là hết cách

kamatri

lúc đầu mình cài sai intallsever nhưng xóa đi cài lại như bạn nói rùi.sau đó mình cài 1 số phần mềm nó vẫn thông báo tập tin bị lỗi.bạn giúp mình với.thank!!!!

Không phải cài lại Intallsever đâu,mà là không tương thích đấy,bạn kiếm cái Intallsever khác rồi coppy vô lại thử xem.Lần đầu mình hack cũng vẫn bị,phải tải Intallsever khác về chép vô mới thành công.GoodLuck :D

kamatri

e 63 v 510.21.010 made in Korea không thể nào hăck theo cách này được bạn ơi.toàn báo chứng chỉ lỗi.vậy là hết cách
Hôm qua mình cũng bị báo lỗi chứng chỉ hết hạn sử dụng của Norton => Nổi máu điên => Lôi Phoenix ra cài lại cái firmware hiện tại (Flash lại máy) => Khởi động lại thế là hết chứng chỉ.Nhưng mình chỉ không biết có cách nào đơn giản hơn hay không thôi...Full Game N-gage mỗi lần cài vào là mất khoảng 2-3 tiếng (Làm biếng đợi)...

kamatri

To: Quangthieu42

Hình như bạn không hiểu rõ ý của mình thì phải,nếu bạn làm đúng theo thứ tự ở trên thì bạn đã cài ROMPatcher Plus rồi mới đụng tới Installsever.exe.
Thứ tự cách hack như thế này:
Thứ 1: Cài Nortorn rồi mở nortorn lên restore Quanrantine List.
Thứ 2: Cài ROMPatcher Plus rồi mở ROMPatcher Plus lên Apply Patch Open4All PR+.
Lưu ý: Sau khi Apply Patch thành công Open4All PR+ trong ROMPatcher Plus thì đường dẫn c:\sys\bin mới xuất hiện trong X-Plore.
Thứ 3: Đường dẫn c:\sys\bin xuất hiện mới đụng tới Installsever.exe

Chú ý: Cách này chỉ sử dụng đối với những máy khi Apply Patch Install Sever PR+ bị văng ra hoặc lỗi trong ROMPatcher Plus.
(Mình chỉ tóm tắt gọn lại cách của chủ Topic mà thôi)

mafiavn

ai giúp minh lấy file cer và key với.353641016091302
cảm ơn nhé. N73 nha. Nếu đc sign giúp mình cái helloox 2. X luôn nha. Hihi. Rất cảm ơn các bạn. Nhanh giùm minh nha.