• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck vĩnh viễn N95-2 8Gb firmware v31.0.015 + H.Dẫn update firmware bằng JAF

neo1105

Chính xác là em đang muốn hack máy N95 8GB của em firmware hiện giờ của em là v31.0.015.em đã lấy file cer theo hướng dẫn bên ledmobile.rồi hack theo cách bên đó.nhưng ko hack đc.nhưng khi còn là firmware v26.0.018 em đã hack đc mà ko cần file cer.em có nên xuống firmware v26 để hack lại ko??anh có thễ gữi hướng dẫn cụ thể để em hạck đc ko ạ?? nick em : dis1611@yahoo.com
Mong anh coi và giúp đỡ cho em vì xài máy ko hack chán quá a ơi!!!!:(:)(:)((

Sao lại không hack được, làm theo cách bên Led ko được thì bạn làm theo cách bên PDAViet:

- Down helloOX1.03 về
- Sign nó bằng file cer của bạn, cài HelloOX1.03 đã sign rồi chạy nó thôi.
Chạy xong là hack xong rồi. Đơn giản đến thế mà bạn không làm được sao.
Không làm được nữa tối PM Yahoo mình (khoảng 10h mới đi chơi về).

longntt105

Thực sự thay đổi FW mình chú ý nhất là vấn đề camera, từ lúc mình up từ bản 10 lên bản 31 = NSU , chất lượng camera + video giảm rõ rệt , mà giờ down thì khó , sợ toạch :D , giờ dùng máy không thoải mái lắm , mặc dù FW mới hơn nhưng mình cũng không thấy tiện dụng gì hơn cả.

uh ! đúng mà ! chất luợng ko thấy cải thiện j` đâu trời !!!!chụp nhìn trong màng hình thấy đẹp lắm ...nhưng...vào pc...thì..................................................................sad

anhtuan1906

Huynh ui. may De dung Firmware v20.0.016 thi lai phai up Firmware v30.0 rui moi len duoc Firmware v31.1 ha? De loay hoay ca buoi toi ma k an thua j ca. help me! Thanks Huynh
neu muon up Firmware v30.0 thi De phai lam the nao? xin Huynh chi gia gium De luon voi

traihp9001

Well-Known Member
Huynh ui. may De dung Firmware v20.0.016 thi lai phai up Firmware v30.0 rui moi len duoc Firmware v31.1 ha? De loay hoay ca buoi toi ma k an thua j ca. help me! Thanks Huynh
neu muon up Firmware v30.0 thi De phai lam the nao? xin Huynh chi gia gium De luon voi

bạn có thể up lên FW v31 luôn mà.bạn có thể dùng NSU (Nokia Softwave Update) để up FW.nếu ko thì download FW về rùi dùng Jar để up

anhtuan1906

Huynh ui. lai la` De ne`. De up dc roy nhung bay gio may cua De k vao dc gprs nhu cu nua,may De co phai bi loi j k? may no bao la kiem tra lai cau hi`nh moi chet chu,moi khi van cau hinh co san trong may De van va`o tot ma` khi up thi lai bi loi. may Huynh co bi nhu zay k?

traihp9001

Well-Known Member
Huynh ui. lai la` De ne`. De up dc roy nhung bay gio may cua De k vao dc gprs nhu cu nua,may De co phai bi loi j k? may no bao la kiem tra lai cau hi`nh moi chet chu,moi khi van cau hinh co san trong may De van va`o tot ma` khi up thi lai bi loi. may Huynh co bi nhu zay k?

nếu đúng cấu hình gprs đã dùng thì có thể 1 là do lỗi từ mạng điện thoại
2 là do sim của bạn chưa đăng kí chiều sử dụng gprs 3 là do điện thoại đã mất cấu hình sẵn có.
theo mình thì do sắp có đợt khuyến mãi nên gprs hay bị lỗi bạn gọi cho tổng đài để nó gửi lại cho cấu hình gprs khác hoặc mở chiều sử dụng gprs cho bạn nhé

anhtuan1906

De da lap sim vao may khac va van su dung duoc gprs. chac do cau hi`nh thay doi nen k vao dc. thanks Huynh nhe. hy vong la` van dung dc gprs

kevin_fire

tôi dùng cách này xong up FW mới nhất của N81, nó vẫn cài đc ứng dụng nhưng mà kô cap off đc.hix thế là kô vào đc thư mục hệ thống...

anhtuan1906

bro ui. may e sau khi up len thi k vao dc gprs that roy. gui tin nhan xin cau hi`nh thi` may bao tin nhan k doc dc. hĩ. bro giup e voi:(

namphap1

Mình mới xài N95 8Gb lên hơi gà cho mình hỏi 1 chút .
Có phải hack firmware v31.0.015 này rồi thì pm nào cũng xài dc hết phải ko các bạn . firmware v31.0.015 này có kèm luôn tiếng việt ko ???

dienht

Active Member
Mình mới xài N95 8Gb lên hơi gà cho mình hỏi 1 chút .
Có phải hack firmware v31.0.015 này rồi thì pm nào cũng xài dc hết phải ko các bạn . firmware v31.0.015 này có kèm luôn tiếng việt ko ???

đúng rồi đó bạn, mình cũng vừa mới hack xong nè có tiếng việt luôn và cài tốt các pm

namphap1

Mình tạo folder thì nó báo vậy: can not create folder errno: -46

move file installserver vào Y: thì nó lại báo như vậy :requested operation cannot be completed error: 46

ai biết chỉ dùm em .

nguyentuan118

dung oi mình down kg dc file RM-320_APAC_31.0.015_v6.0_APAC.exe va AFSetup_1.98.62.exe, Crack_JAF_foruser.exe ban giúp mình dc kg cam on nhieu lam

vaileu

dung1291985 ơi, có thể cho tui nick yahoo ko, tui mún hỏi chút...hoặc pm tui nếu rảnh : lucky_boy_handsome
thank trước!!