• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck vĩnh viễn N95-2 8Gb firmware v31.0.015 + H.Dẫn update firmware bằng JAF

nhattrieudan

cho minh hoi? vậy có cách nào hack lun N95 8GB V31 mà ko cần phải dow xuống V30 ko bạn? Xin cho mình cách hack
Thanks!!

lhcpha

Mình đã làm thành công trên N95 8Gb
Cám ơn các bạn
(Đây là một bài hay, xin nhờ chủ bài viết chuyển toàn bộ link từ sang hệ thống down khác)

nhoemnhieu111

úp FW bằng cách này thì tc khi úp có cần format lại máy ko? Vì máy em đã hack rùi, có phải chỉ cần format lại bộ nhớ máy còn bộ nhớ ngoài vẫn để yên phải ko?
Cho em hỏi thêm phần này nữa là khi em down file FW về có đến 7 file nên khi chỉnh MCU, PPM hay CNT em ko bít lữa file nào là cần thiết. Pác nào đã úp dc rùi xin chỉ giáo chứ em làm đến cái đoạn đầu tiên thì nó cứ báo "Searching for phone...
Phone rebooted but not in flash mode..."
Xong rồi màn hình DT trắng nhách lun, phải tháo pin ra khởi đông lại.

Chỉnh sửa cuối:

blackstars_ls

Anh ơi nếu dảnh anh tìm hiểu cách hack vĩnh viễn cho con E66 được không. em là thằng hay vọc máy nên cần fomat nhiều ,rất cần đến hack vĩnh viên ,Thank anh nhiều nhé.

cái này có up cho N82 đưôc không hả bạn,vì mình thấy N95 cũng gần giống với N82

Chỉnh sửa cuối:

AndyCuong

Supper Moderators
Anh ơi nếu dảnh anh tìm hiểu cách hack vĩnh viễn cho con E66 được không. em là thằng hay vọc máy nên cần fomat nhiều ,rất cần đến hack vĩnh viên ,Thank anh nhiều nhé.

bạn muốn hack vĩnh viễn thì qua chổ này xem nhé !
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45447

cái này có up cho N82 đưôc không hả bạn,vì mình thấy N95 cũng gần giống với N82

được mà bạn , N95-8G với N82 có thẻ dùng JAF Up firmware hết .

hoanghieptn

Wa Mình dang dùng fw 31.0.015 Minh dùng HelloOX hack song tien chiep lun hai file hack do vao Y:\sys\bin da pomat may lan ma cung thay ko phai hack lai

nhoemnhieu111

úp FW bằng cách này thì tc khi úp có cần format lại máy ko? Vì máy em đã hack rùi, có phải chỉ cần format lại bộ nhớ máy còn bộ nhớ ngoài vẫn để yên phải ko?
Cho em hỏi thêm phần này nữa là khi em down file FW về có đến 7 file nên khi chỉnh MCU, PPM hay CNT em ko bít lữa file nào là cần thiết. Pác nào đã úp dc rùi xin chỉ giáo chứ em làm đến cái đoạn đầu tiên thì nó cứ báo "Searching for phone...
Xong rồi màn hình DT trắng nhách lun, phải tháo pin ra khởi đông lại.

Pác nào bít chỉ em với, em làm thử cả chục lần mà nó cứ báo:
"Searching for phone...

Chán, làm đủ mọi cách mà vẫn ko úp dc FW :((

Chỉnh sửa cuối:

IPHONE12

tớ chưa up fw nokia bz chỉ up fw Iphone & ppc.
các bác cho tớ hỏi úp theo cach nay là chỉ cần 1 dây usb & down các ứng dụng cần thiết ở trên là up đc à hay cần phải thêm dụng cụ hỗ trợ # nữa.e đang có 1 em N95 8G