• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ha nội Bus cho S60

Status
Không mở trả lời sau này.

tieuoanh

Super V.I.P
cái này có vẻ giống ứng dụng hơn chứ ko phải là game
bạn chú ý là khi giới thiệu game và soft nên đưa hình ảnh ứng dụng nữa nhé
và có thể đính kèm file vào diễn đàn luôn
ko nên đưa link những trang khó down như rapidshare và megaupload ...

duythanhhp

cái này có vẻ giống ứng dụng hơn chứ ko phải là game
bạn chú ý là khi giới thiệu game và soft nên đưa hình ảnh ứng dụng nữa nhé
và có thể đính kèm file vào diễn đàn luôn
ko nên đưa link những trang khó down như rapidshare và megaupload ...

Em post nhầm nhưng mà ko di chuyển đc ,mong Mod thông cảm!!!
Bác nào đã down được rồi thì up lại cho anh em với nhé, file gốc em lỡ format mất rồi còn đâu (mất cả ổ D 30G dữ liệu) :(( :((

skullz

Cái này là application mà, đâu phải là game. Mà chưa có Bus cho HCMC nhỉ :|

freeheart

Bó tay. Ko có file *.sys thì sao cài được. Còn cái file BUS.JAD thì nó báo là Invalid version

PhamHoangVu

Phần mềm này là JAVA, nên ko có file *sis đâu bạn à. Bạn đown về giải nén ra có 2 file:jar và jad, bạn copy 2 file đó vào máy, rồi chỉ install file jar thôi là đc.
Chúc Thành Công.

freeheart

Mình đã Install file *.jar rồi nhưng nó báo là: "Unable to install - Invalid Version". Bó tay

BinladenVN

Các bạn thử down lại rồi setup lại thử xem sao, mình dơn cho đứa e xài 761 ngon lành mà :D

habubi

Mình sài 3230, down về giải nén, copy vào rồi install như bạn nói vậy mà cũng ko được?

Freelancer

Mình đã Install file *.jar rồi nhưng nó báo là: "Unable to install - Invalid Version". Bó tay

Mình đang xài 7610 và gặp trường hợp tương tự như bác này, copy cả 2 file vào, install file .jar nhưng nó lại báo là "Unable to instal - Invalid Version" :-??

Status
Không mở trả lời sau này.