• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack không cần patch

thaptothanh13

Up theo yêu cầu của bạn cái này mình đã Add vào rồi
Mã:
http://www.mediafire.com/?h209m8oino2m5c7

Cho mình hỏi với!!!
Chỉ cần copy file này vào thư mục RM365 gốc đã cài và flash lại là máy đã đựoc hack phải ko??? Sao mình làm ko đựoc nhỉ????

galabuon

Mình flash nửa chừng bị hư, cắm sạc vào thì máy bị khởi động lại, một hồi rồi màn hình cũng đơ chẳng lên luôn.

Mà bán xác thì ở đâu mua? Care nó có mua không? hay những chỗ khác thì sao?

jaf mà ko coi pin đầy hay gần hết đây.

unlimits

Cho mình hỏi với!!!
Chỉ cần copy file này vào thư mục RM365 gốc đã cài và flash lại là máy đã đựoc hack phải ko??? Sao mình làm ko đựoc nhỉ????
bạn coppy cái đó vào thư mục RM của bạn sau đó flash lại và thử cài đặt file sis xem :D

lenz

cài đc soft nhưng dùng xplore chỉ hiện đc thư muc private chứ ko hiện các folder trong private (đã để show hidden folder)

quocvu88_dn

jaf mà ko coi pin đầy hay gần hết đây.

Mình Flash máy trong lúc pin còn 5,6 cục mà cũng bị vậy chứ. Bây giờ cũng không biết sao, hiện máy đang nằm trong care... chờ đợi. Chắc quả này tốn hơi bị nhiều

coollove01

cài đc soft nhưng dùng xplore chỉ hiện đc thư muc private chứ ko hiện các folder trong private (đã để show hidden folder)

cài Rompatcher rồi apply open4all ( dù sao còn nhiều thứ vẫn phải dùng Rompatcher :|)

m4gicvn

Đang JAF mà cúp điện hay hết pin thì sao hả bác ? JAF ở chế độ deadphone à nha !

Đang JAF.lúc nó xóa memory rồi bắt đầu flash memory ý,nếu mà mất điện,pin yếu,ngắt kết nối USB.. là ngỏm củ tỏi ngay
Cái này ngày trước flash thằng motorola toàn cố tình làm nó chết băg mọi cách sau đó nát óc tìm cách cứu,đúng là giờ nghĩ lại thấy hài VKL luôn :)) .Nhưng vì thế mà motorola Ẻ98 có biệt danh :never die ^^

congdat2410

bác chủ topic hướng dẫn chi tiết hộ em được ko :(, đọc từ đầu đến cuối vẫn chưa hiểu lắm

TruongHan

Super V.I.P
Mình Flash máy trong lúc pin còn 5,6 cục mà cũng bị vậy chứ. Bây giờ cũng không biết sao, hiện máy đang nằm trong care... chờ đợi. Chắc quả này tốn hơi bị nhiều

Đang JAF.lúc nó xóa memory rồi bắt đầu flash memory ý,nếu mà mất điện,pin yếu,ngắt kết nối USB.. là ngỏm củ tỏi ngay
Cái này ngày trước flash thằng motorola toàn cố tình làm nó chết băg mọi cách sau đó nát óc tìm cách cứu,đúng là giờ nghĩ lại thấy hài VKL luôn :)) .Nhưng vì thế mà motorola Ẻ98 có biệt danh :never die ^^

flash nhìu thì ảnh hưởng tới rom chứ dâu ảnh hưởng màn hình đầu bạn :D

Chú ý : Đừng đi lạc đề topic nhé :D

vnmsc

Cái này bên PNHT có lâu rồi mà mình không thấy ai up hay bàn luận về nó !

Mới nhất mình đã làm C6-00 v11 bằng thằng này thành công Có thể nói là quên RP nếu ko mod sau khi flash

gentleman1032

huhu ai jup jum em cai dien thoai nokia 5230 cua em cai operamini rui luc em format the nhớ biểu tượng của nó vẫn còn nằm trong ứng dụng đã cài đặt xóa hoài ko đc ma cài opera khac cung k dc lun hixhix

sieutocdo1994

huhu ai jup jum em cai dien thoai nokia 5230 cua em cai operamini rui luc em format the nhớ biểu tượng của nó vẫn còn nằm trong ứng dụng đã cài đặt xóa hoài ko đc ma cài opera khac cung k dc lun hixhix

bạn thử xóa = trình quản lý ứng dụng xem sao. Có thể bạn đã cài opera vào máy, nếu bạn cài vào máy thì format thẻ cũng vô ích. chúc thành công