• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack n81 8g

Status
Không mở trả lời sau này.

crazyboy_t2

Em sắp mua con này, bây giờ nó ra bản Fw 2. gì đấy nhưng mà chưa bik có hack đc để chơi game n-gate với cài chương trình vào đc không.Bác nào hack đc rùi thì hướng dẫn em đc không, ngàn lần cảm ơn

Em sắp mua con này, bây giờ nó ra bản Fw 2. gì đấy nhưng mà chưa bik có hack đc để chơi game n-gate với cài chương trình vào đc không.Bác nào hack đc rùi thì hướng dẫn em đc không, ngàn lần cảm ơn

Hack bằng secman vẫn ngon lành, thoải mái mà hạck đi bạn, cài được game Ngage ngon:p

Thanks bạn nhìu nha, còn cái vụ mà unsign thì sao, xử lý thế nào đây

Chép file instalsever dành cho OS 9.2 vào sys/bin là xong mà. Cài secman rồi turn off và install root certificate rồi overwrite, sau đó dùng Xplore chép file exe đó vào ổ C sys/bin là cài phần mềm thoải mái:| Thanks cái nữa đi:p

crazyboy_t2

Tham kinh, để lần sau vậy, còn nhìu thời gian mà, mình là new bie nên còn phải tham khảo ở đây dài dài.Nhân tiện cho mình hỏi lun chứ chạy lung tung mà mỗi nơi mỗi kiểu
Các công cụ để hack con n81 8k bản Fw 20... là gì, nếu có link và hướng dẫn đầy đủ thì xin cảm ơn 10 lần.

Tham kinh, để lần sau vậy, còn nhìu thời gian mà, mình là new bie nên còn phải tham khảo ở đây dài dài.Nhân tiện cho mình hỏi lun chứ chạy lung tung mà mỗi nơi mỗi kiểu
Các công cụ để hack con n81 8k bản Fw 20... là gì, nếu có link và hướng dẫn đầy đủ thì xin cảm ơn 10 lần.

Công cụ gọn nhẹ lắm, down app TRK 2.8.6 và secman về, down file exe nói bên trên về rồi làm như trên. Có gì không hiểu ra yahoo.
mai_im_lang_88

superbebu

Mình cũng đang thắc mắc vấn đề này đây. Mua con n81 8g được mấy hôm rồi mà ko crack để chơi game n-gage được.
Cái TRK 2.8.6 ko cài đặt được, phải cài TRK 2.8.9 , nhưng 2.8.9 lại gặp vấn đề với secman :(. Mất 2 buổi chiều + vài lần reset T_T . Có ai biết cách thì giúp với :).

lengocvinh84

Mình cũng đang thắc mắc vấn đề này đây. Mua con n81 8g được mấy hôm rồi mà ko crack để chơi game n-gage được.
Cái TRK 2.8.6 ko cài đặt được, phải cài TRK 2.8.9 , nhưng 2.8.9 lại gặp vấn đề với secman :(. Mất 2 buổi chiều + vài lần reset T_T . Có ai biết cách thì giúp với :).

hack = HelloCarbide + installserver đó bạn , chúc bạn thành công

Chỉnh sửa cuối:

dinhhaiyt

hack = HelloCarbide + installserver đó bạn , chúc bạn thành công

nghĩa là sao,bác nói rõ hơn đc ko.e cũng gặp vấn đề tương tự khi cài trk 2.8.9 chạy secman báo unknown device,chắc cũng phải tìm bản secman khác phải ko ạ !!!!!!!!!!!

Kojiro

Super V.I.P
nghĩa là sao,bác nói rõ hơn đc ko.e cũng gặp vấn đề tương tự khi cài trk 2.8.9 chạy secman báo unknown device,chắc cũng phải tìm bản secman khác phải ko ạ !!!!!!!!!!!

Tìm SecMan bản .sis mà cài đặt nha. Trong chuyên đề hack trên chú ý á.

MinhThang

Manager
co ai biet hack con n81 ko zay chi minh voi ,minh tim hoai ma ko cach nao hack dc..co ai chi minh hok thank nhiu lam :(

Tìm ở đâu mà tìm hoài không thấy, cứ mấy cái Topic Hack là đọc cho hết các bài sẽ làm được thôi, kinh nghiệm anh em chia sẻ hết trong đó rồi. N81 thì đã hack được lâu rồi đấy bạn.

MinhThang

Manager
ban da tung hack chua zay chi minh voi,minh chua bit ro ve hack chop lam nen ko bit bat dau tu dau het

minh dau thay topic hack nao dau,ban co hok p0ss cho minh y .cam on nhiu lam do

Làm ơn gõ tiếng Việt có dấu, trong cái Box V3 này bao nhiêu là Topic, chịu khó tìm tứng trang đi, xem cái nào phù hợp thì làm, không được thì Format máy làm lại bảo đảm không ảnh hưởng gì tới máy cả.

Status
Không mở trả lời sau này.