• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HACK N82 V.30, N79, N96....

Status
Không mở trả lời sau này.

devil13

mình đã cài và vô pm thì nó hiện bảng welcome bấm okie thì văng ra ko vô đưộc ,bó tay ...n96

MinhThang

Manager
mình đã cài và vô pm thì nó hiện bảng welcome bấm okie thì văng ra ko vô đưộc ,bó tay ...n96

Hiện tại thì đều không thành công, hy vọng sẽ có cách giải quyết,chờ anh em chia sẻ.

khoabonmat

Active Member
N82 đã up FW v30 làm không dc, đến bước Secmen, nó đá ra ngoài luôn. Bác chủ Topic vào giải thích nhé.Thank.

zidane89

khi cài đặt xong đúng theo hướng dẫn thì xem lại trong mục Installatinons chỉ có duy nhất 1 chương trình đó là Secman,khi vào chương trình này thì nó báo như hình dưới đây rồi tự động bật ra ngoài menu:(.Y như cái Secman ver mới nhất vậy:-?,cuối cùng thì chẳng làm được gì trong hệ thống :((

Nokia 6110 navigator firmware v6.01 của em cung bị như thế:(

tiny1990

Em có thắc mắc như thế này.
file intallservice.exe của OS 9.2 không thể dùng cho OS 9.3 (N96) => N96 k cài đc file unsign
Còn N82 thì có thể, Nhưng không hiểu tại sao không hack đc?

bb8868

Thì làm đi rồi nói :D Nếu được thì VN ta quá giỏi :)) Vì ko thấy 4rum nước ngoài nào nói vụ này :p

Xin lỗi các bạn nhé. Cách hack này, tôi đã được biết cách đây 1 tháng trên forum nước ngoài rồi nhưng do tôi test trên 1 số máy thấy không thành công , tình trạng đúng như bạn HUNG O2 NOKIA đã gặp nên không dám up lên diễn đàn

MinhThang

Manager
Xin lỗi các bạn nhé. Cách hack này, tôi đã được biết cách đây 1 tháng trên forum nước ngoài rồi nhưng do tôi test trên 1 số máy thấy không thành công , tình trạng đúng như bạn HUNG O2 NOKIA đã gặp nên không dám up lên diễn đàn

Nhìn chung là anh em đều không làm được, và có người đã biết đã làm, không có khả quan gì. Mình xin Close tại đây nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.