• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[HAck UIQ3.0]CapsSwitch_onstart - Đã Nhanh Còn Nhanh Hơn

CongVoi

Super V.I.P

Kết quả thử nghiệm đã được ra lò,rất hưng phấn,mặc dù CapsSwitch đã đạt đến đỉnh điểm rồi.Bản mới này được thiết kế với chức năng đơn giản hơn bản trước đây nữa.Cài trực tiếp với đuôi sis và đạt được luôn kết quả là HAck thành công,mỗi lần các bản khởi động lại máy CapsSwitch sẽ tự động chuyển sang thành Off luôn.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Vậy là khi cài cái này vào thì chúng ta không cần dùng đến cách thủ công như mọi lần mỡ CapsSwith rồi chọn On , Off nữa hả.

Caohieu88

Em thì thấy chương trình này khá hay nhưng thực sự đã nên dùng thử hay chưa thì không dám chắc bởi vì tại trang http://www.agathosyne.de/forum/viewtopic.php?f=8&t=38 tác giả có nói " The program is intended for developers and researchers and by everyday use maybe dangerous! " nên có thể đây vẫn chưa phải là bản chính thức cho người sử dụng chung mà vẫn trong giai đoạn thử nghiệm!

maivang

Khi nào cần thiết thì dùng OFF nếu không lở bị virus tấn công vào C:\ thì toi em yêu ..tiện dụng thì có nhưng phải dự phòng ..nói chung cách Manual vẫn hay hơn ..Ok rồi...

tommynguyen1961

Mình thấy khi nào dùng thỉ mở lên thôi chứ để tự động thấy nguy hiểm quá vì nhiều khi cho ai mượn máy họ ko biết xóa hết mất cái file hệ thống là tiêu tùng vì lúc đó capswitch luôn ở chế độ off mà.
Theo mình sử dụng thủ công là hay nhất .
Cám ơn đã chia sẻ.

Black_Metal

nghĩa là hiện tại vẫn ko nền dùng soft này hả các bro? nguy hiểm thế thì thôi vậy!

rokky

chời mình đợi thằng này lâu roàiiii...nguy hiểm gì đâu mấy bro. Tùy nhu cầu sử dụng như thế nào của mọi người thôi. Riêng mình thì mình thấy nó rất cần thiết. Vì mình ko thích xài manualb-). Thanks Cong Voi nhiều.

redmask

auto thì cũng hay. nhưng manual còn hay hơn.
ví dụ nhé. những thứ mà chỉ dành cho +18 thì cho nó vào 1 folder roài ném nó vào trong PRIVATE chẳng hạn. roài CAP On phát. hehe.

rokky

auto thì cũng hay. nhưng manual còn hay hơn.
ví dụ nhé. những thứ mà chỉ dành cho +18 thì cho nó vào 1 folder roài ném nó vào trong PRIVATE chẳng hạn. roài CAP On phát. hehe.

CÁCH BRO CŨNG HAY. NHƯNG CHÉP XONG BRO TẮT MÁY THỬ XEM...:D

redmask

CÁCH BRO CŨNG HAY. NHƯNG CHÉP XONG BRO TẮT MÁY THỬ XEM...:D

việc ji phải thử.thật suốt ngày roài nè. :D mình đang dùng cách này để dấu những thứ cần dấu đấy chứ. muốn xem thì Cap off. xem chán thì Cap On.:D
Capswith + Hidden (ko tốn RAM) = mấy cái phần mềm mật mã (tốn RAM).

Son_Nguyen

Theo ý kiến riêng của mình thì cứ dùng Manual an toàn hơn, vd như có ai mượn máy rồi nghịch linh tinh mà nhỡ tay xóa nhầm file hệ thống thì toi à. Lúc đấy lại mất công up lại máy. Còn anh em mỗi người có 1 ý kiến riêng, ko ai giống ai cả!!

vodanh8260381

trước tiên cũng thank congvoi vì bài viết có ích và vì cộng động UIQ rất nhiều nhưng tùy theo mỗi người ai thích manual hay auto thì tùy còn mình thích manual hơn vì tất cả các lý do của mình cũng là các lý do mà các bạn ở trên nói rồi:)

NokuaN70

Well-Known Member
việc ji phải thử.thật suốt ngày roài nè. :D mình đang dùng cách này để dấu những thứ cần dấu đấy chứ. muốn xem thì Cap off. xem chán thì Cap On.:D
Capswith + Hidden (ko tốn RAM) = mấy cái phần mềm mật mã (tốn RAM).

Hôm nào đen em nó tự dưng treo thì sao bác? :-( he he he

Posted via Mobile Device

ketamthuong

hỏi tí nhé!

Kết quả thử nghiệm đã được ra lò,rất hưng phấn,mặc dù CapsSwitch đã đạt đến đỉnh điểm rồi.Bản mới này được thiết kế với chức năng đơn giản hơn bản trước đây nữa.Cài trực tiếp với đuôi sis và đạt được luôn kết quả là HAck thành công,mỗi lần các bản khởi động lại máy CapsSwitch sẽ tự động chuyển sang thành Off luôn.

phải cài vào phần nào trong ổ C vậy? tôi cài mặc định vào ổ C rồi intal nhưng vẫn ko hack đc ổ C