• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hack x2 ken trong ola ken

Status
Không mở trả lời sau này.

khanhdbp

Mình dám chắc, chủ thớt chưa test qua, nên mới nói như thế, chủ thớt cứ test đi, xem có đc không nhé. Mất 1 cái thẻ 50k để mua key của phần mềm hack này, hài thật....

Hamacutata

Banned
bn ui,bn ko nhìn thấy có key va pass miễn phí đó sao.kái đó được cho sử dụng miễn phí 1 lần mà.t test rùi. Thành công đảm pảo.các bn có thể xem video o phía trên cùng thì thấy.

cucthemat

bn ui,bn ko nhìn thấy có key va pass miễn phí đó sao.kái đó được cho sử dụng miễn phí 1 lần mà.t test rùi. Thành công đảm pảo.các bn có thể xem video o phía trên cùng thì thấy.

Thế tóm lại để sử dụng bản trên có mất tiền ko bác?

Mà xin hỏi Muốn đập Ken phải có Ken trong tài khoản phải ko bác????

Nghe bác nói chỉ đc dùng thử 1 lần thôi à

Mình nghĩ bạn chính là ng làm ra nó!

kauchunho

K hack đc bằg socerer đâu. Vì dữ liêu là trực tuyến không thay đổi đc.
Thay đổi đc nhưg sdụg lại trở lại ban đầu.

dongdieu

K hack đc bằg socerer đâu. Vì dữ liêu là trực tuyến không thay đổi đc.
Thay đổi đc nhưg sdụg lại trở lại ban đầu.
Đề nghị mod del topic khẩn cấp tránh member hoang mang và bị lừa =))

hungandtuyet

Chán quá chả biết mấy ông Mod box này đi đâu hết rồi, bảo close khẩn cấp mà để spam thế này đâu. Nói lại là chuyện hack Ken 1 chuyện không thể. Nếu thế thì bọn VTC chết đói từ lâu rồi chứ đừng nói gì đến bọn Ola này.

khanhdbp

Down mà làm j, khi tôi đã test, chả thấy j, giờ đợi mod vào del bài thôi :))

meneypro22

hack đựoc thỳ chũng nó hack rùi bán rẻ lại vẫn lời chán cần j` phải share nữa

hungandtuyet

tôi sẽ chứng minh cho mấy ông gà cn kia thấy rằng víp và ken là hack dc.xem video dưới đây.
http://www.ziddu.com/download/11273356/content.3gp.html
xem xong kái này mà vẫn bảo là ko hack dc thì nản lun đó.xem kỹ đi mấy bn.

Đoạn video như bạn show hoàn toàn là không có thật. Do bạn đã edit trong video hay đã thay đổi 1 số code nào đó, đảm bảo nick ola trong đoạn video hoàn toàn Offline. Bạn thay đổi VIP xoành xoạch mà không có 1 nút lệnh nào cả. Nói chung là đề nghị Mod, LẦN THỨ 4, CLOSE topic ngay khẩn cấp tránh spam và gây hoang mang cho mem. X-(X-(X-(

khanhdbp

Spam spam cho MOD del cho anh em ngủ ngon nào =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

hungandtuyet

Không được del bài không cẩn thận lại bị phát cảnh cáo đấy ông Khánh ạ. Haha! :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.