• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HẢI PHÒNG GẶP MẶT ĐẦU XUÂN CÙNG MAN PHẠM QUANG ..NÀO ..DÔ

Status
Không mở trả lời sau này.

Nokialover

Mấy anh em HẢI PHÒNG vừa ngồi uống nước cùng MAN cách đây vài phút . cả hội thống nhất gặp mặt anh em nhân dịp đầu xuân vào chiều thứ năm này (01/03/07) chương trình quá gấp anh em HP cố gắng đến nhé

Hoangmobilevn

Có mặt Em !
YM : Hoangmobilevn
No : 0902092929
Anh Em ơi,cố gắng lên nhé ? Giao Lưu đầu xuân chút . Khuyến khích tất cả các MEMBER .

Chinavie

Họp mặt đầu Xuân tại Hải Phòng chào đón Man Quang.

Thưa toàn thể anh chị em gia đình PDAVIET.
Nhân dịp Xuân mới và đặc biệt hơn cả là Mr.PHẠM QUANG đang ở quê nhà Hải Phòng, anh em PDAVIET tại Hải Phòng thống nhất cuộc gặp mặt đầu Xuân như sau:
1. Thời gian: 16h30 thứ Năm ngày 01/03/2007.
2. Địa điểm: PHILEY'S BAR số 115 Đinh Tiên Hoàng (cạnh nhà hát Tháng Tám).
3. Thành phần: Người thủ lĩnh đáng kính - Man Quang, Hoangmobilevn, nokialover, chinavie, cuti (ẩn dật đã lâu mới tái xuất giang hồ) và các thành viên PDAVIET Hải Phòng. Ngoài ra chúng tôi cũng trân trọng kính mời anh em các địa phương khác cùng tham dự.
4. Nội dung: phần đầu chương trình dành cho việc giao lưu gặp mặt. Tiếp đó là phát biểu của Mr.Quang về những hướng phát triển của PDA trong tương lai cũng như tâm sự của MAN về Hải Phòng, bên cạnh đó chúng ta cúng vui vẻ và cởi mở (vốn tính người Hải Phòng vậy mà) làm quen, bàn luận và đưa ra những ý kiến đóng góp. Phần 2 của chương trình chúng ta sẽ biết sau phần đầu (đợi lấy ý kiến mọi người).
Lưu ý: Vì thời gian rất gẩp nên các bạn hãy thu xếp mọi việc để cuộc gặp mặt đông đủ, đúng giờ. Hãy quan sát bạn bè mình xem. Hãy truyền cho bạn bè mình niềm đam mê với PDAVIET đi. Nhanh lên nhé!!!
- Chú Quang cho chúng cháu có ý kiến chỉ đạo nhé.

Trân trọng.
chinavie (0904106622)

PhamQuang

Manager
HÌNH ẢNH BUỔI GẶP MẶT THÀNH VIÊN PV TẠI HẢI PHÒNG
Ngày 1/03/2007

PhamQuang

Manager
Trong hình ảnh cuối cùng thành viên lần lượt từ trái qua phải:

Nghiadisign038, Meohp, Philey, Chinavie, Meohp2, Nokialover, Cuti, PhamQuang, Hoangmobilevn, H-Mobile, bạn Hoàng, bạn Nghĩa...và Dangngockhanh

AoI

Nghe nói là Bác Quang cầm về VN mấy con PPC hay lắm mà sao không thấy chụp ảnh nhỉ??

Nokialover

Tường thuật offline Hải Phòng

HP một ngày xuân thật đẹp, trung tâm thành phố trở về yên tĩnh sau những ngày tết nhộn nhịp. Một doanh nhân xách cặp bước vào quán cà fe vắng và bắt đầu công việc thường nhật của mình , máy tính xách tay đã sẵn sàng , một di động mỏng và sang trọng kế bên , thêm nữa một chú to đùng hiện ra trước sự kinh ngạc của cô chủ quán . Thời gian chậm trôi vài người khách vào nhẹ nhàng , chinavie - thành viên nhiệt tình nhất đã tới ,vài phút sau nokialover có mặt . Tiếng chào hỏi rộn lên khi những vị khách nhận ra MAN QUANG và PDAViet member. dangngockhanh tay cầm máy ảnh xịn xuất hiện, hoangmobilevn theo sau cùng 2 bạn , cuti tươi cười tiến vào . nghiadisign038 cùng một thành viên nhập hội sau cùng . Cuộc họp mặt đầu xuân được mong đợi đã đến sớm hơn với lượng thành viên gấp 3 con số dự đoán . offline bắt đầu

AnhTu

Super V.I.P
Chúc mừng một buổi off tốt đẹp, sự phấn khởi đều hiện rõ trên khuôn mặt các bạn khi diện kiến với Man Quang, như mình hôm gặp Man Quang lần đầu tiên tại Hà Nội, chúc các bạn có 1 khởi đầu bước qua năm mới thật tốt, mọi việc suôn sẽ.

Nokialover

Mọi người vây quanh laptop của MAN QUANG , tiếng cười nói vui vẻ của lần gặp gỡ đầu tiên khiến cho ai nấy đều quên rằng mình là người lạ cách đây ít phút . Di động rút ra gần như cùng lúc 1 ,2 ,3, 4,.....tổng cộng 7 chú PPC xịn các loại ,một tỷ lệ áp đảo có thể khiến các nhà sản xuất pocket phone mỉm cười mãn nguyện ,Nokia , Samsung khóc thét và ngạc nhiên xen lẫn tự hào của MAN =D> =D> =D> ko ngờ tín đồ PDA của HP lại đông đến vậy :)) :))
Màn chào hỏi qua đi nhanh chóng thế chỗ cho những thắc mắc xoay quanh những cuc gạch hàng ngày . Điềm tĩnh và chu đáo MAN giải thích cặn kẽ từng chú dế , phục MAN sát đất đã U50 mà vẫn đam mê PPC như thủa nào . gigabyte , atom exec, neo, hp 6365, nở rộ khiến không khí trong quán nóng sực . Rất nhiều soft , giải pháp moding , uprom, cook rom được thảo luận sôi nổi đã chứng tỏ sự quan tâm đến PDA và PDAViet.net của member là rất đáng kể . ánh sáng đèn flash lóe lên kéo thành viên lại gần nhau hơn , ai cũng vui khi cuộc off đầu tiên của member HP lại online nhờ laptop của MAN. Không khí sôi động của cuộc gặp măt làm vui lây cả thành viên quán cà phê, cô chủ quán xung phong gia nhập gia đình PDAViet ngay trong cuộc off với nick mới toe : philey. Rất nhiều mem sẵn sàng ra tay giúp đõ newbie này xem ra PDAViet không chỉ hấp dẫn bởi PDA :-?

Hoangmobilevn

Anh ơi,chưa ngủ à ?Hôm nay thiếu sót mất cái vụ cho DẾ xếp hàng và ... chụp cho mấy chú DẾ,lúc đó mới gọi là hoành tráng :D :D :D
Còn thiếu mấy pô ảnh tăng 2 nữa,chắc ngày mai Up lên rồi tường thuật cả thể hen A ? Dzui ghê !

Chỉnh sửa cuối:

Hungnokia3300

Well-Known Member
Ông Hoàng mọi hôm to còi thế mà không dám lên hà Nội off, hôm nay đá trên sân nhà lại máu thế :p.

Hình như ở Hải Phòng có cả mem nữ thì phải (điều mà off Hà Nội hiếm khi có) :))

Chinavie

- Yeah!!! Mem nữ đấy. Óach chưa???
- Tiếp lời nokialover chút xíu, thực ra anh em Hải Phòng rất nhiệt tình và cởi mở chỉ có điều chưa có sân chơi riêng mà thôi. Sau những phút giới thiệu làm quen, như AnhTu và mọi người cũng thấy, HP mem và Man ai nấy đều phấn khởi. Cảm giác e dè ban đầu đã mất đi. Vui quá, tự dưng thấy mình có khả năng PR và marketing khi truyền cho 1 cô gái Hải Phòng tình yêu với PDA. Hy vọng các bạn sẽ gặp lại Mem nữ này. Và cũng là định hướng của cuộc họp mặt hôm nay: HÃY CÙNG NHAU PHÁT TRIỂN PDAVIET, NGƯỜI BIẾT CHỈ BẢO NGƯỜI CHƯA BIẾT. HÃY TẠO ĐƯỢC TIẾNG NÓI RIÊNG CỦA HẢI PHÒNG!!!
- Phần mềm và Kỹ thuật là 2 nội dung đan xen vào những cuộc nói chuyện về công việc và đời sống hiện tại của từng người. Phần nội dung quan trọng của cuộc họp mặt là MAN QUANG với những lời tâm sự về Hải Phòng và hướng phát triển của PDAVIET nói chung và PDAHải Phòng nói riêng. Nhũng lời tâm sự rất chân thành, những lời chúc đầu Xuân tới các thành viên và gia đình, những tâm tư nguyện vọng và cả các yêu cầu (lẽ ra phải online mới được hỏi/đáp) của các thành viên lần lượt được đưa ra. từ đó mọ người đeu hiểu rằng: OFFLINE NGOÀI CÁC LĨNH VỰC LIÊN QUAN ĐẾN PDA, CHÚNG TA CÒN CÓ THỂ HIỂU NHAU NHIỀU HƠN VÀ CÓ THỂ CHIA SẺ GIÚP ĐỠ. Tiến tới PDA Hải Phòng sẽ mở rộng số lượng thành viên cũng như các hoạt động thăm hỏi, giúp đỡ thành viên.
-19h00 phần 1 đã kết thúc. Mời các bạn đón xem tiếp phần 2. Hiện nay do tư liệu chưa up lên được mong các bạn vui lòng chờ đợi.

- Hey, sáng nay MAN qua cửa hàng của Meohp2 để truyền nội công.
- Anh em thấy tôi còn sót gì thì bổ sung nhé

Chỉnh sửa cuối:

Hoangmobilevn

Ông Hoàng mọi hôm to còi thế mà không dám lên hà Nội off, hôm nay đá trên sân nhà lại máu thế :p.
Cái gì mà dám với lại ko dám,vì dạo này bận quá thôi . Với lại có Man PQ về nữa thì cục diện phải thay đổi hoàn toàn là đúng rồi,hehehe.

hungnokia3300 nói:
Hình như ở Hải Phòng có cả mem nữ thì phải (điều mà off Hà Nội hiếm khi có) :))

Chuyện ! Mem nữ đóa,hoành tráng không ? Kinh không ?

@ Hung3300:Hùng xuống HP lần nào ra ĐỒ SƠN lần ấy,ko hiểu ra đấy làm cái gì thế ko biết mà đánh ô tô xuống suốt.Mời đồng chí cho tôi biết lí do phát :D :D :D

Chỉnh sửa cuối:

longgiang81

Super V.I.P
Ông Hoàng chỉ đc cái to mồm, mấy lần đi OFF gọi điện vào 2 cái số của ông 1 cái thì ko nghe còn cái kia thì ò e í. Dù sao cũng rất cám ơn ông vì đã tổ chức buổi OFF thành công tại HP, cám ơn tất cả vì sự nhiệt tình chúng ta dành cho PV.

MrTrung

Xin chúc mừng anh em tại Hải Phòng nhé.=D> =D> =D> Hôm đó buổi off diễn ra vui lắm nhỉ thấy Man PhamQuang cười tươi thế kia cơ mà :)) :)) :)) :))

Vietvnn

Super V.I.P
Hoanh tráng quá =D> =D> =D> Miền trung nghèo quá nên Man Quang không để ý đến rồi ....:(( :(( :((

Status
Không mở trả lời sau này.