• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Alarm 1.04 - trình hẹn thời gian bản Việt hóa_SymPViet

Kojiro

Super V.I.P
Handy Alarm 1.04

Phần mềm hẹn giờ. Test ok trên 7610.

Pass: SymPViet

MinhThang

Manager
PM hẹn giờ nổ mìn hay làm gì vậy Man? Vh mà không check lại bảo anh em check hộ à. rủi ro sảy ra ai chịu trách nhiệm đây?;)

Kojiro

Super V.I.P
PM hẹn giờ nổ mìn hay làm gì vậy Man? Vh mà không check lại bảo anh em check hộ à. rủi ro sảy ra ai chịu trách nhiệm đây?;)

Tại hôm qua, cái lap ở nhà bị hư, ko build được, sáng nay lên cơ quan e mới làm, mà lên đây thì ko có máy test :D Máu quá, up lên cho anh em, có gì em chịu trách nhiệm :))

Caominh171

Àh cho e mạo muội hỏi chút,cái này máy 6630 cài đc hok a?:D 9hỏi có gì test dùm áh,xin đừng la e nghen :p)

Kojiro

Super V.I.P
Àh cho e mạo muội hỏi chút,cái này máy 6630 cài đc hok a?:D 9hỏi có gì test dùm áh,xin đừng la e nghen :p)

E test tử xem, nếu cài ko được thì dùng sisware rã file ra sau đó chọn kiễu đóng gói là cho S60 (tổng luôn) rồi gói lại, test thử :)

ongtrungducmx25

mình đã test rồi ở mục "ngày làm việc" khi vào mục này lại bi văng ra là sao kojiro có bảng tiếng anh không bản việt hóa này bị lỗi rồi sao ây! test trên N70 thấy vậy đó!

thanhtungsx

mình đã test rồi ở mục "ngày làm việc" khi vào mục này lại bi văng ra là sao kojiro có bảng tiếng anh không bản việt hóa này bị lỗi rồi sao ây! test trên N70 thấy vậy đó!

Lỗi như thế` nào vậy anh ? Có thể cho anh em biết rõ được ko ? :D

Kojiro

Super V.I.P

E test thấy bình thường anh à, sao đây ta :-?

Lỗi như thế` nào vậy anh ? Có thể cho anh em biết rõ được ko ? :D

Bạn a còn phản ứng huống chi người khác, xem lại cách post bài nhé!

ongtrungducmx25

Hình như bạn đóng gói trên máy tính đúng không! trên file đó không có file.exe thông tin về tác giả mà! thường đóng gói trên máy tính dễ bị lỗi lém mình nhớ không lằm là " bản RecoReview 4.31" cũng thế đó.

Kojiro

Super V.I.P
Hình như bạn đóng gói trên máy tính đúng không! trên file đó không có file.exe thông tin về tác giả mà! thường đóng gói trên máy tính dễ bị lỗi lém mình nhớ không lằm là " bản RecoReview 4.31" cũng thế đó.

E chuyên làm trên PC ko a à! E test lại thấy vẫn ok :)

Còn lỗi máy cài được ko cài được là do khi build sis e ko chọn dòng máy khi build :D

ongtrungducmx25

giỏi thế nhỉ! mình không biết VH trên pc đâu! có gì liên lạc sau nhé!kojiro.thank

Chỉnh sửa cuối:

sorrymylove

Soft này em cài trên 7610 thì OK lắm ..... chọn đc nhạc mp3 làm âm báo luôn nữa ..... nhưng khi em cài vào N72, mỗi lần vào Âm báo thì nó lại văng ra ngoài ........ nên chỉ dùng chuông mặc định đc thôi ....... các bác cho hỏi, lỗi này làm sao sửa vậy ?

MinhThang

Manager
Soft này em cài trên 7610 thì OK lắm ..... chọn đc nhạc mp3 làm âm báo luôn nữa ..... nhưng khi em cài vào N72, mỗi lần vào Âm báo thì nó lại văng ra ngoài ........ nên chỉ dùng chuông mặc định đc thôi ....... các bác cho hỏi, lỗi này làm sao sửa vậy ?

Bạn thử cài bản tiếng Anh xem có bị lỗi không? rất có khả năng lỗi do VH, vì Pm này được VH trên 7610, nên tác giả không có máy N72 để test. Có gì bạn thông tin lại để khắc phục.

sorrymylove

sao em search "Handy Alarm" trên Forum mình ko thấy vậy Mod ? (bản English nha,ko phải bản VH)
Có bác nào down rồi cho em xin nhe, em test trên N72