• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Task manager v 2.02 Touch VH (pm quản lí hệ thống ,tăng RAM)

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

Handy Task manager 2.02 Touch VH

giới thiệu:

TRình quản lí hệ thống quen thuộc , với tính năng và bản nâng cấp v2.02

không khác gì bản v2.02 cũ nhưng bản này giúp RAM của máy 5800 nâng cao hơn,nhìn hình là biết so với bản trước RAM 5800 chỉ dưới mức 47 MB

tính năng:

• Tắt ứng dụng chạy ẩn
  • Quản lí hệ thống nhanh gọn
  • Dọn dẹp hệ thống tăng RAM hệ thống
  • Giúp phone nhanh hợn
    Và nhiều tính năng khác đang chờ bạn khám phá và sẽ là trình duyệt tốt nhất giúp hệ thống máy bạn nhanh hơn

các bạn cài xong đăng kí với số CODE :73302863 -66062306

Các bạn download tại link dưới
http://www.mediafire.com/?uv5mmjoyy3z

Last edited by a moderator:

quesimono

Bạn xem lại Code nha. Mình nhập cũng báo sai số nè. Mà mình mới dùng cái này. Sau khi đã chọn đóng tất cả thấy Ram lên được có hơn 37 à?????

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

Bạn xem lại Code nha. Mình nhập cũng báo sai số nè. Mà mình mới dùng cái này. Sau khi đã chọn đóng tất cả thấy Ram lên được có hơn 37 à?????
bác có để pm nào chạy ẩn không .1 số pm chạy ẩn nó ko hiện icon .ram của mình lúc nào cũng trên 55
sory các bác mình viết nhầm đã edit lại :D

top10ten

Bác giải nén trên pc ak ? Em giải nén trên đt ko đc . Dùng cả winrar và xplore cũng ko đc . Phần mềm có mỗi đuôi .7z lên ko giải nén đc . Bác giải nén rồi thì up lên luôn cho e . Thanks bác

wonbejn

bác ơi...cài cái này xong mình sử dụng mấy cái PM khoá phím ko đc nữa, hình như nó tự động tắt ứng dụng chạy ẩn rồi hay sao đó...:((...Giờ phải làm thế nào đây

YinYang

Active Member
bác ơi...cài cái này xong mình sử dụng mấy cái PM khoá phím ko đc nữa, hình như nó tự động tắt ứng dụng chạy ẩn rồi hay sao đó...:((...Giờ phải làm thế nào đây

có thể do app này xung đột với các app khoá phím :D

Status
Không mở trả lời sau này.