• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Handy Weather 7 Full - Dự Báo Thời Tiết

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái key đó bây giờ báo lỗi rồi không dùng được nữa rồi

Bản CR này chưa hoàn chỉnh nên lâu lâu bạn phải gỡ bỏ cài lại từ đầu bản 6.0.x-update- gỡ bỏ 6.0.x-cài lại bản 1.0 là có thể update tiếp.

Kenji1992

cái key đó bây giờ báo lỗi rồi không dùng được nữa rồi

Không phải là báo lỗi đâu ,bạn gỡ bỏ cái handy cũ đi và làm theo hướng dẫn như trên là dc , lúc trước mình cũng bị như bạn

ngoanrazor

Well-Known Member
Không phải là báo lỗi đâu ,bạn gỡ bỏ cái handy cũ đi và làm theo hướng dẫn như trên là dc , lúc trước mình cũng bị như bạn

Posted via Mobile Device
Hỏng lẽ xài vài bữa là cài lại sao bn?

Kenji1992

Posted via Mobile Device
Hỏng lẽ xài vài bữa là cài lại sao bn?

hok bạn àh , bạn gỡ bỏ bản cũ ra và cài lại bản 6.0 trước , rồi úp data , sau đó bạn gỡ bỏ bản 6.0 ra và cài bản 7.0 và nhập ke.y là ok liền . bạn làm theo minh đi . sài vĩnh viễn lun đó

your_rules

Làm theo hướng dẫn là ok liền, mà mình thấy clip giới thiệu wiget thời tiết của n97 hay lắm
K biết có đúng như clip k nữa, đưa đt lên là biết được thời tiết lúc này là bao nhiêu rồi, k biết n5800 có được vậy k nữa, ý của mình là đi đến đâu thì lấy đt ra xem, giống như là cái nhiệt kế đo nhiệt độ vậy chứ k phải là chỉ dùng cho 1 vài thành phố thôi

BuuPhucCT

Well-Known Member
hok bạn àh , bạn gỡ bỏ bản cũ ra và cài lại bản 6.0 trước , rồi úp data , sau đó bạn gỡ bỏ bản 6.0 ra và cài bản 7.0 và nhập ke.y là ok liền . bạn làm theo minh đi . sài vĩnh viễn lun đó

Làm thế chỉ xài tạm thêm 1 time, k biết lúc nào nó bệnh lại chứ k có vĩnh viễn đâu bạn. Do file KR chưa hoàn chỉnh nên lâu lâu nó sẽ bị lỗi.;;)

d3ad

hhix ! mình nhập key xong thì ok, nhưng khi update lại báo là wrong code....

BuuPhucCT

Well-Known Member
hhix ! mình nhập key xong thì ok, nhưng khi update lại báo là wrong code....

Bạn phải gỡ ra cài lại từ bước cài bản 6.0.x trước-update-gỡ bỏ bản 6.0.x-cài bản 7.0 rồi thì mới xài tiếp được.

bemap179

Không biết các bác có biết phần mềm dự báo thời tiết nào mà nó hiện luôn nhiệt độ và cả hình ảnh mây hay mưa trên màn hình chờ giống như HTC không nhỉ.chứ như cái worltravel thì chỉ hiện lên dự báo kiểu thông tin nhìn xấu cả màn hình chờ,rất mong được chỉ giáo thêm

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không biết các bác có biết phần mềm dự báo thời tiết nào mà nó hiện luôn nhiệt độ và cả hình ảnh mây hay mưa trên màn hình chờ giống như HTC không nhỉ.chứ như cái worltravel thì chỉ hiện lên dự báo kiểu thông tin nhìn xấu cả màn hình chờ,rất mong được chỉ giáo thêm

PM này cũng có tính năng đó nhưng muốn nó hiện ra được màn hình desktop thì phải cài thêm PM Handy Shell nữa;;)

slr_mclaren_2709

Posted via Mobile Device
Mình thấy phần mềm accuwearther có dự báo chi tiết cho tất cả các tỉnh cuả việt nam. Phần mềm còn có ảnh vệ tinh cập nhật liên tục. Giao diện trông đẹp.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Mình thấy phần mềm accuwearther có dự báo chi tiết cho tất cả các tỉnh cuả việt nam. Phần mềm còn có ảnh vệ tinh cập nhật liên tục. Giao diện trông đẹp.

Tuỳ theo chọn lựa của mỗi người thôi bạn. Hiện nay có rất nhiều soft dự báo thời tiết chứ không riêng gì Handy weather. Ai thích cái nào thì xài cái nấy thôi.;;)

anhky

cái này lúc nào cũng dự báo có sét + mưa thế bạn ? Hok tháy trời nắng

BuuPhucCT

Well-Known Member
cái này lúc nào cũng dự báo có sét + mưa thế bạn ? Hok tháy trời nắng

bác vào dự báo theo từng ngày sẽ có năng còn dự báo chung cho nguyên một tuần sẽ toàn là mưa không hà