• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

HandyWi v1.04 UIQ3.0- Tự Động Tìm Mạng Wifi Pro Nhất

tri_etech2008

Cái này mình phải bật wireless lan trước nếu không máy sẽ bị đơ ngay. Phần mềm này chỉ được cái dò tìm wifi nhanh thôi chứ tốc độ kết nối vẫn thế, nói chung là k cải thiện được cái gì cả.

shadow141206

Cái này mình phải bật wireless lan trước nếu không máy sẽ bị đơ ngay. Phần mềm này chỉ được cái dò tìm wifi nhanh thôi chứ tốc độ kết nối vẫn thế, nói chung là k cải thiện được cái gì cả.

Sax, mới la làng là dò tìm wifi nhanh, mà lại nói k cải thiện được cái gì cả :-??

tri_etech2008

Ý em là kết nối wifi thì chẳng cải thiện được gì cả chứ dò tìm ra nhiều mà k kết nối được thì có khác gì chương trình mặc định có sẵn trong máy đâu:-??

shadow141206

Ý em là kết nối wifi thì chẳng cải thiện được gì cả chứ dò tìm ra nhiều mà k kết nối được thì có khác gì chương trình mặc định có sẵn trong máy đâu:-??

Hihi, cái đó là do phần cứng của máy mà ;;). Không cải thiện gì nhiều bằng phần mềm đâu :D

ttvn91

Cái này kiểu như 1 diagnostic tool thôi mà các bạn, ngoài mục đích cho biết thông tin chi tiết về các Access Point gần nhất thì có kiêm luôn chức năng hỗ trợ kết nối là khá ổn rồi! :)

vthien2404

Cái này đối với những máy có đặt pass thì có kết nối mà không cần pass được không các bác? Máy mình G900 tốc độ kết nối cũng ổn lắm rồi, theo thông tin từ trang Sony thì G900 của mình đạt chuẩn kết nối wifi cơ đấy.

shadow141206

Cái này đối với những máy có đặt pass thì có kết nối mà không cần pass được không các bác? Máy mình G900 tốc độ kết nối cũng ổn lắm rồi, theo thông tin từ trang Sony thì G900 của mình đạt chuẩn kết nối wifi cơ đấy.

Không đc đâu bạn ạ !!! :|:|:|

Gnat

Mình cài rồi, tốn bộ nhớ, chẳng tăng tốc độ kết nối gì cả, chán lắm!

shadow141206

Mình cài rồi, tốn bộ nhớ, chẳng tăng tốc độ kết nối gì cả, chán lắm!

Cái này không giúp tăng tốc độ kết nối nhé bạn. Pm này chỉ giúp tăng tốc độ search ra sóng wifi thôi. nếu muốn tăng tốc độ kết nối thì bạn nên mod wifi đi !!! ;););)