• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hàng mới: SPB Mobile Shell v3.05.433_widget ảnh slidesshow

nam_tran2701

Bản mod V6 cho 433 vẫn ngon trên 437 bạn nhé!

mình sử dụng thì thấy ok hết, tuy nhiên khi duyệt ảnh có những vấn đề sau: openfile không mở được, thứ 2 nó chỉ play hình ảnh nằm trong folder ảnh của SPB chứ không xem toàn bộ ảnh trên máy được..bạn test lại thử nha...cám ơn

Ntv_79

mình sử dụng thì thấy ok hết, tuy nhiên khi duyệt ảnh có những vấn đề sau: openfile không mở được, thứ 2 nó chỉ play hình ảnh nằm trong folder ảnh của SPB chứ không xem toàn bộ ảnh trên máy được..bạn test lại thử nha...cám ơn

Không phải đâu bạn à, nó sẽ chạy ảnh trong 1 folder nào đó mà bạn chọn lúc đầu thôi! Bạn chọn 1 widget ảnh khác rồi lần chọn đầu tiên bạn chọn ảnh ở đâu thì nó sẽ chạy ở đó! Bạn test lại thử nhé!

Bạn qua topic mod down bản fix lỗi open nhé!

Chỉnh sửa cuối:

nam_tran2701

bạn có thể design lại cái widget music được không vậy..ở cái widget hình ảnh hình như chức năng set á background không hoạt động thì phải...cái này là lỗi của nó hả bạn

Ntv_79

bạn có thể design lại cái widget music được không vậy..ở cái widget hình ảnh hình như chức năng set á background không hoạt động thì phải...cái này là lỗi của nó hả bạn

Cái widget music thì dễ rồi. Bạn có thể sang topic mod có rất nhiều bài hướng dẫn cụ thể và nhiều loại giao diện khác nhau rồi! Mình đang cùng với Thanh làm một cái window media player 11, khi nào xong sẽ share anh em mà! Còn cái set as background thì ra ngoài đã có chức năng đó rồi, cần gì phải vào slide show. Chọn mấy cái ảnh đẹp đẹp, hot hot để thỉnh thoảng show hàng thôi!

nam_tran2701

mình đã chép cai widget music của iphoneV6 vào nhưng nó bị lỗi xấu lắm...bạn co cách nào chỉnh giúp nó lại cho phù hợp với bản mới này không vậy? thanks

i_am_sorry

em chả hiểu làm thế nào cả... nhưng cho e hỏi 1 câu la cái này có làm dc d trên 5530 ko ak ..vì e đã cài đc lên 5530 nhưng khi chạy vào thì máy cứ lag và đơ..lại pải gỡ ra

nam_tran2701

em chả hiểu làm thế nào cả... nhưng cho e hỏi 1 câu la cái này có làm dc d trên 5530 ko ak ..vì e đã cài đc lên 5530 nhưng khi chạy vào thì máy cứ lag và đơ..lại pải gỡ ra

5530 cài chạy tốt chứ bạn, thao ra cài lại nha, nhớ chuyển ngôn ngữ máy sang tiếng anh

Ntv_79

Đã có widget music mới > Chi tiết xem tại đây

vivataba

đoạn code mình down về đổi tên rồi giải nén toàn báo lỗi bạn up lại hay pm mình số code nhé tks !

Ntv_79

đoạn code mình down về đổi tên rồi giải nén toàn báo lỗi bạn up lại hay pm mình số code nhé tks !

Không phải giải nén. đao về xoá đuôi .7z rồi mở thôi. Nó là file.txt mà!

vivataba

vẫn không được chắc máy tính bị lỗi rồi send giùm mình qua yahoo được không : letienthanh81hn

nam_tran2701

vẫn không được chắc máy tính bị lỗi rồi send giùm mình qua yahoo được không : letienthanh81hn

mình gửi qua tin nhắn diễn đàn rồi đó. mà xóa 7z la xong thôi, không lẽ PC của bạn không có chương trình đọc txt ???????

mrnam007

cho em xin code SPB Mobile Shell v3.57.437 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet di bac kienvp !! thank bac nhieu

Ntv_79

cho em xin code SPB Mobile Shell v3.57.437 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet di bac kienvp !! thank bac nhieu

Bên đó và bên này đều up code trong file đính kèm rồi mà. Bạn down về máy tính xóa đuôi .7z rồi mở file .txt nhập một code bất kỳ trong đó!

tieuvuht

có cái nào dành cho máy chưa hack ko? mình thử sign in rồi mà vẫn ko cài đc. máy báo là nhà cung cấp ko đáng tin cậy...help me...

Ntv_79

có cái nào dành cho máy chưa hack ko? mình thử sign in rồi mà vẫn ko cài đc. máy báo là nhà cung cấp ko đáng tin cậy...help me...

Chưa hack thì hack đi bạn. Hack đơn giản lắm mà. Có khi còn đơn giản hơn cả sign với lấy cer, key gì đó nữa!!! Hack xong làm mọi thứ dễ dàng hơn rất nhiều!!!