• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Hành Động-Bắn Giết Với Doom, Halflife, Counterstrike, Quake, Duke Nukem,...

loiphunlua

minh van cai dc game nay vao ma , no van tim thay cac file . wad nhung kick vao thi no lai bao loi . dang ko muon hack may . neu game nay can hack thi danh phai bo wa vay . chan that . du sao cung thanks cac ban nhieu !

BuuPhucCT

Well-Known Member
minh van cai dc game nay vao ma , no van tim thay cac file . wad nhung kick vao thi no lai bao loi . dang ko muon hack may . neu game nay can hack thi danh phai bo wa vay . chan that . du sao cung thanks cac ban nhieu !

Việc hack phone hiện nay đã rất đơn giản. Khi đã xài SYM thì nên hack máy thì mới có thể cài PM và game dễ dàng được. Bạn nên tham khảo và hack đi thôi;;)

huyhoang_qn

N96 không chơi được nha bạn,đã cài và load được hết các bản WAD chạy được nhưng không thể bắn được thử hết các nút rồi, vào phần keymaper để chỉnh lại nút thì báo là không hỗ trợ, với lại khi cài phần mềm thì máy báo phần mềm không tương thích với máy điện thoại. có bạn nào chơi được trên N96 không?

hduonghn

N96 không chơi được nha bạn,đã cài và load được hết các bản WAD chạy được nhưng không thể bắn được thử hết các nút rồi, vào phần keymaper để chỉnh lại nút thì báo là không hỗ trợ, với lại khi cài phần mềm thì máy báo phần mềm không tương thích với máy điện thoại. có bạn nào chơi được trên N96 không?

Cho mình xin lại những link mà bạn down về cài thành công nhé bạn. Thanks!

castee63

mình cài chạy ngon nhưng quake1 ,2 chơi chỉ được màn đầu la thoát luôn ,chán

duchoangloku

Các pác pro cho hỏi tý nhé:mình down về cài đặt bình thường trên E63 nhưng ko hiểu sao ko di chuyển được.chỉ mình với đi.thank bác lần nưũa

castee63

bắn là ctrl ,sang trái là '','' phải là ''.'' để tiện hơn thì bạn thay bằng o,i,p chúc vui.

duchoangloku

bắn là ctrl ,sang trái là '','' phải là ''.'' để tiện hơn thì bạn thay bằng o,i,p chúc vui.

vẫn biiet là như thế?nhưng tiến lên,quay lại thì sao 'laị còn nhảy nhót nữa chứ.chỉ qua,lại thì làm sao.chơi mà bị thằng đằng sau bắn chết hoài ah?có cách nào chỉnh cho phù hợp với bàn phím E63 ko nhỉ?